Announcement

Collapse
No announcement yet.

25k +- 2000 amd เล่นเกม ดูหนัง จัดให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 25k +- 2000 amd เล่นเกม ดูหนัง จัดให้ทีครับ

จะซื้อแล้วจันทร์หน้าร้านTKจะปิดป่าวครับแล้วมันเปิดกี่โมง ที่จัดไว้ ควรแก้ตัวไหนบ้างครับ
    amd x2 4000
    mb asrock alivefn6g
    ram rox 1gb /667 *2
    hdd 250 gb
    ati hd 3850
    psu enermax 460w
    dvd dw liteon
    CoolerMaster Centurion5
    lcd wide lg 19"

อยากรู้ว่าสเปคนี้ เล่นหนังแบบ HD ได้แหล่มไหมครับ แล้วเคส ดังกล่าวต้องติดพัดลมระบายที่mbเพิ่มไหมเห็นบอกกันว่าvga on boardร้อนพอควร ที่จัดไว้ควรแก้ตัวไหนมั่งครับ
    Last edited by sweetyz; 16 Dec 2007, 20:57:19.

ช่วยตอบทีครับ

Comment

สเปคดีครับ แต่ดูหนังแจ่มใหม ก็อยู่ที่ LCD TV HD ของท่านครับ ว่าจะรองรับได้ขนาดใหน ดีแต่ใหนครับ ถ้าดูในคอม มันก็พอๆกันแหละครับ แต่ก็ดีแน่ถ้าชอบ ภาพ สีสัน ของ Ati ครับ

Comment

Working...
      X