Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกะCrysisหน่อยคราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกะCrysisหน่อยคราบ

เครื่องยิงลูกละเบิดที่ปื่น ยิงยังไงคราบ งม หาจนจาจบแล้วก็ยังยิงไมได่ 5*5*5

พอติดตั้งเสดแล้วกด x ไปที่ลูกระเบิดแล้วยิงคับ

Comment

เข้ามาดูตูดสวยๆครับ............

Comment

เปลี่ยนโหมดการยิงโดยการกดปุ่ม ป.ปลา ครับ

จะมีให้เลือกหลายอย่างด้วยกัน เช่น ยิงต่อเนื่อง ยิงทีละนัด กระสุนยาสลบ กระสุนเพลิง

Comment

อย่างงี้นี่เอง โง่อยู่ตั่งนาน

Comment

อือๆ... กด X เหมือนกับเกม FarCry แต่ก็ขึ้นอยู่ชนิดของปืนนั้นๆ ด้วยนะ (สังเกตความเปลี่ยนเเปลงได้จากสัญลักษณ์ลูกปืนบนหน้าจอ)

Comment

ต้องดูว่า ท่านได้ติดตั้งด้วยหรือป่าว ตอนที่แต่งปืนน่ะครับ ถ้าได้ติดตั้งแล้ว ก้อกด x เพื่อเปลี่ยนโหมดน่ะครับ กดไปเรื่อยๆ จนกว่าจะได้โหมดที่เราต้องการ ทั้งนี้ก้อขึ้นกับปืนที่ท่านใช้ด้วยครับผม

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                เปลี่ยนโหมดการยิงโดยการกดปุ่ม ป.ปลา ครับ

จะมีให้เลือกหลายอย่างด้วยกัน เช่น ยิงต่อเนื่อง ยิงทีละนัด กระสุนยาสลบ กระสุนเพลิง
                งง ปายหลายวิ งับ เจอ ปุ่ม ป ปลา เข้าให้ =="""

ก้มลองปายมอง เออ x = ป นิหว่า ^^"

Comment

Working...
                X