Announcement

Collapse
No announcement yet.

`PC`ผมจะเล่นNFS:CARBONได้ไหมปะช่วยตอบที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• `PC`ผมจะเล่นNFS:CARBONได้ไหมปะช่วยตอบที่ครับ

เครื่องผมจะเล่นNeedForSpeed:CARBONได้ปะครับเอาแบบเล่นได้ก็พออะ
    ช่วยบอกที่ว่าถ้าเล่นแล้วจะเป็นอย่างไรเช่น ตุกน่อย ตุกโครต ลื่น ภาพok
    ผมว่ามันกินระบบมากกว่าNFS:MOSTWANTEDชัก17-21%อะครับ
    SPECเครื่องผมมีดังนี้
    CPU:Intel Celeron D 331j 2.66Ghz LGA775
    M/B:ASrock 775i65GV [chip865GV] Dual ram DDR333 AGP8x LGA775
    VGA:SIMMAX[FORSA]nVIDIA Geforce FX 5200 128bit 128mb GPUspeed:250
    RAM:KINGSTON DDR400 256MB x2=512mb+Dual ram
    HDD:Maxtor ATA133 40GB/7200RPM
    มีดังนี้ละครับ*ช่วยที่นะครับ*

น่าจะได้นะครับ แต่คงปรับแบบ LOW อะครับ

Comment

ถ้าถามความเห็นเล่นได้ไม่กระตุกคงต้องปรับLowหมดน่าจะไม่กระตุกครับแต่ถ้าปรับกลางคง
      เป้นซ็อดๆใช้ได้ตัวเครื่องก้อเคนะครับเปลืยนการ์ดจอหน่อยก้อได้แล้วครับเพื่มเเรมเป็น1Gพอไหวอยู๋ครับผม^^

Comment

การ์ดจอท่าจะต่ำไปนะครับสำหรับ 5200 เปลี่ยนเป็นตัวที่สูงกว่านี้ก็น่าจะโอเคนะ

Comment

คงต้องปรับ Low สุดๆ ไปเลยอ่ะนี่

Comment

การ์ดจอต่ำไปหน่อยครับ แรมด้วย

กลัวว่า low แล้วยังกระตุกหน่อยๆเลยอ่ะสิครับ

Comment

เครื่องเพือน spec นี้เล่น Most Wanted รถยังกลายเป็นก้อนดินน้ำมัน....แล้วถ้าเล่น Carbon จะเหลือเหรอ......

Comment

ข้อสรุปคือ....ได้ครับ

Comment

ความคิดผมนะคับ

ที่ผมเล่น NFSW Mostwanted โดยใช้โน๊ตบุก มันเป็น Genuine Intel(R) CPU T2050 @1.60GHz 1.60GHz Core Duo คับ 1.24 of RAM (RAMเพิ่มเองคับ) เล่นNFSW Mostwanted ได้ลื่นมากๆ ภาพสวยมาก การ์ดจอ Intel(R) GMA 950 128 MB ถ้าของคนตั้งกระทู้นะคับ ผมคิดว่าสเปกมันน่าจะน้อยไปนะคับ เล่นเกมไม่หนุกอ่าดิคับ เพิ่มRAM เปง512 การ์ดจอ 128 MB ก็ok คับ
                  แล้วNFSW Cabon ออกตอนไหนคับ ขอบคุณคับ

Comment

เล่นได้แต่อาจตุกหน่อยๆครับ ถึงแท้จะ low หมดก็ตามครับ ผมว่าครับ

Comment

คาร์บอนไม่ปลายตุลาก้อต้นพฤษจิครับ

ส่วนcelly +5200 +512 เล่นได้มั้ย
                      ได้ครับ แต่ความละเอียดอาจจะอยู่ที่ 640*840 low for all นะ หรือเอาแค่รายละเอียดรถเป็นแบบhighได้ นอกนั้นlowหมดครับ ไม่งั้น แหกโค้งตกเขาแน่นอล

Comment

ซื้อการ์ดจอต่อจากผมรับประกันงว่าเล่นได้เลย อุอุ

Comment

ซื้อ 7600GT AGP มาเล่นเลยครับ เค้าว่ากันว่า การ์ดตัวนี้มันแรงเกินตัว

Comment

ลืมบอก WINFASH นะจ๊ะ

Comment

ไม่น่าจะไหวน่ะคับ

Comment

Working...
                              X