Announcement

Collapse
No announcement yet.

5 5 5 COD4 เริ่มมาก้อโดนอัลไกด้า ลากไปยิงทิ้งเลยวุ๊ย กำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by manee51 View Post
    ผมเล่นแล้ว สนุกมาเลยครับพี่น้อง
    asrock alive nf6 - dvi
    ram 1 g
    onboard 128
    เล่นได้เฉยเลย (ไม่กระตุก)
    vista untimate จ้า
    เง้อ!!! Onboard ก็เล่นได้หรอครับ
    งั้นเด๋วไปหามาลองมั่ง

Comment

ผมใช้ 3870 ไดเวอร์7.11 ทำไมเปิดไฮสูงสุดไม่ได้อะคับ ต้องทำไง

Comment

ใครใช้การ์จอ HD3870 เเล้วมีปัญหาบางคับ

Comment

ตอนแรกที่โดนจับผมนึกว่าฉากโดนยิงจ่อ ๆ จะหลอนกว่านี้ มันเห็นแต่เขม่า แล้วก็ตายไปเลย = =

Comment

ออนไลน์มัน หยดเลยค๊าบ

สนุกมากๆ เนื้อเรื่องก็มันดี แต่ชอบเล่นออนไลน์มากก่า บู๊สะใจดี

แต่เจอด่านเล็กๆนี้ เซงเป็ดเลย เกิดมาตาย

Comment

เอ่อ กาดจอ3850 256 mb m/b on borad จะรับได้ใหมงับ

แรม1 gb cpu AMD*2 4000+

แล้ว แผ่นซื้อเอาหรอครับที่เล่นออนไลนได้อะ ถ้าไม่ซื้อ โหลด ที่ใหนอะงับ

ถ้าซื้อแผ่นละเท่าไหร่อะจะซือ BF2ด้วย

Comment

Originally posted by polo View Post
                ด่านนี้เราเรียนรู้การทำภารกิจลอบสังหารจากครูฝึก

เฉลย sniper ที่เป็นครูฝึกเรา อยู่ในกรอบสีแดงนั่นแหละ เล่นใส่ Ghillie suit แล้วพรางตัวเข้ากับต้นไม้เลย ฮ่า ฮ่า

ยากมากครับด้านนี้ตอนที่จะพาเพื่อนเราไปขึ้นฮอนิ เล่นแบบ ฮาร์ดสุดๆไปเลย 2 ชมยังไม่ผ่านเลยผมแย่จริง

Comment

Working...
                X