Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย!!โหลดNFS Carbon มาแล้วพอMountImageแล้วขึ้นเงี้ย แก้ไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย!!โหลดNFS Carbon มาแล้วพอMountImageแล้วขึ้นเงี้ย แก้ไงดีครับ

ก็ Download มาจากบิตอ่ะครับ เค้าให้ใช้ Daemon Tools 4.0.6 Mount Image
    พอMount เสร็จ มันก็จะ Autorun ใช่ม้า~~ แต่ทีนี่มันขึ้นข้อความอย่างเงี้ยครับ
    พอลองไปคลิกขวา Open แล้วไปเลือกลงจากในตัว CD เลยก็ ขึ้นเหมือนเดิม แก้ไงดีอ่า ช่ายด้วยคร้าบบบบ

Image ไช้ไม่ได้ไงครับ

Comment

แล้ว มีไฟล์ DLL ตัวนี้ไหมอ่ะครับ EAInstall.dll มั้ยอ่ะครับ ถ้ามีรบกวนส่งไห้หน่อยครับ cra-z_beaver@hotmail.com ว่าจะลองอะไรหน่อย เผื่อได้ อ่ะครับ ช่วยทีคร้าบบบ

Comment

ถ้าโหลด Bit แนะนำให้ Hash อีกรอบก่อนครับ น่าจะหาย

Comment

ขอบคุณคับ เด๋วลองดูใหม่

Comment

ไฟล์ที่ว่าได้แล้วครับ http://rockthetrail.ro.funpic.de/EAInstall.dll

Comment

ขอบคุณมากๆคร้าบบบ

Comment

Working...
              X