Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cod4 แบบนี้หมายความว่ายังไง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cod4 แบบนี้หมายความว่ายังไง?

ดูเอาละกันนะ มันหมายความว่ายังไง ในด่านสไนเปอร์ (ดูแล้วหัวเราะด้วยล่ะ)

มันคงกลัวว่าเราจะทิ่มตูดมันแหละครับ ผมว่า 555+~

Comment

ง่ะ..ไหงเป็นงี้ซะหล่ะ..อิอิ

Comment

ง่ะ

Comment

ยิงเเม่..เลยครับ หุหุ

Comment

เออ ตรงนี้มันค้างอยู่นานเนอะ

ผมว่าด่าน sniper มันสุดแย้วมั้ง

Comment

โว่ววววว สุดยอด AI เกมนี้ฉลาดมากมาย 55+

Comment

คือถ้าเราเล็งปืนที่เราถือถืออยู่ มันจะขึ้นข้อความนี้ขึ้นมา ประมาณว่า.... นายอย่าทำอะไรโง่ๆลงไปนะ
                คือถ้ายิง มีเสียงปืนดังขึ้น ไอ้พวกโจรแถวๆนั้นจะรุมยิงคุณน่ะครับ เหมือนที่แฝงตัวในกอหญ้า ตอนที่รถถังกับพวกโจรมา แล้วคุณต้องหมอบตาม Cpt.MacMillan ไงครับเพราะฉากนี้ เป็นภารกิจรอบเร้นกาย เพื่อหาที่ซุ่มยิง ไอ้ Imran Zhakaev น่ะครับ

Comment

สอยแม่งเลยพี่น้องคราาาบ

Comment

Originally posted by ez2q2031 View Post
                    คือถ้าเราเล็งปืนที่เราถือถืออยู่ มันจะขึ้นข้อความนี้ขึ้นมา ประมาณว่า.... นายอย่าทำอะไรโง่ๆลงไปนะ
                    คือถ้ายิง มีเสียงปืนดังขึ้น ไอ้พวกโจรแถวๆนั้นจะรุมยิงคุณน่ะครับ เหมือนที่แฝงตัวในกอหญ้า ตอนที่รถถังกับพวกโจรมา แล้วคุณต้องหมอบตาม Cpt.MacMillan ไงครับเพราะฉากนี้ เป็นภารกิจรอบเร้นกาย เพื่อหาที่ซุ่มยิง ไอ้ Imran Zhakaev น่ะครับ
                    ผมจำได้ผมยิงติด แขนขวา ขาดนะ แต่ไหง พอมาอีกทีมันขาดแขนซ้าย- - งงa

Comment

Working...
                    X