Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเก็บโน๊ตบุคได้ครบ 30 อันใน COD4 รึป่าวครับ????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเก็บโน๊ตบุคได้ครบ 30 อันใน COD4 รึป่าวครับ????

อยากรู้ว่ครบแล้วจะได้อะไร หาไม่เจอครับ หาได้แค่ 21 อันเอง

30 อันเลยเหรอ จำไม่ได้เหมือนกันไม่ได้นับ

Comment

พึ่งเล่นนะ เก็บได้เครื่องเดียว ในกระท่อม (Blackout)

Comment

จบไปแล้ว ได้มาแค่ 2 เครื่องเองครับ 555+~

Comment

ไม่เคยเก็บเล้ยครับ เดินหน้ายิงอย่างเดียว พอเสร็จภารกิจจะกระโดดขึ้นเครื่องก่อนใครเพื่อนเสมอครับ

Comment

จนจบเกมได้มะถึง 10 - -

Comment

ครบ แต่ใครไม่ครบเอานี่ไปชม เรามีให้ดู เอิ๊กๆ

http://youtube.com/watch?v=G-vGpS1cDfo

Comment

แทบไม่มีเวลาพักหายใจเลย เพื่อนเรียกอยู่นั่นล่ะ
                ไหนจะ "ไอ้แจ๊กสัน เอ็งไปเปิดประตู!!" หรือ..
                "แจ๊กสัน นำหน้าไป!!" แจ๊กสันทำนั่น แจ๊กสันทำนี่.... บลาๆ
                ผมล่ะผวาเป็นพักๆเลยล่ะ ว่าทำให้นี่ให้มันจบแล้วมันจะสั่งเราทำไรต่อ = =

เอาเป็นว่าเป็นคนไม่ค่อยถูกกับการให้คำสั่ง แล้วบรรยากาศในเกมมันไม่เอื้อต่อการเดินลอยชายด้วย
                เลยเก็บได้ไม่ถึง 5 อันเลยขอรับ ^^"

Comment

ครบแล้วจะได้โหมดกระสุนไม่จำกัดครับ ผมได้ 20อันเอง ได้โหมดสโลโมชั่น แบบของ MaxPayne อะ

Comment

เจ๋งๆคับ ผมเพิ่งเล่น ได้แค่ 3 อันเอ็ง เหอะๆ

Comment

หาไม่เจอครับ ได้ 7 อัน หา ๆ อยู่จะเอ๋กับศัตรูโดนกราดตาย ว๊ากกก ฆ่าทิ้งให้หมด

Comment

เล่นมันซะจบได้แค่8อันเอง

Comment

ัมันเอาไว้ปลดล็อค โหมดพิเศษครับ มีหลายระดับ ตั้งแต่ 1อัน 5อัน 10อัน 15อัน ผมเก็บแค่เอา สโลโมชั่นเองครับ 20อัน ส่วน30อันได้โหมด กระสุนไม่มีวันหมด ซึ่งผมไม่ชอบเท่าไร ไม่สมจริง อิอิ

Comment

Working...
                          X