Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยขอร้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยขอร้อง

คือเพื่อนผมมาเล่นคอมผมแล้วไม่รู้มันไปทำเอาอีท่าไหน
    เวลาจาเข้าโปรแกรมแต่ละอย่างไม่ต้องดับเบิ้ลคลิก
    มันเปงรูปนิ้วมืออ่ะครับคลิ๊กทีเดียวเข้าไปเลยแก้ยังไงอ่ะครับช่วยที

ร้องเลยครับ อนุญาติให้ร้อง
    ดูAdvance Options ของMouse

Comment

เข้า Control Panel/folder options
      แล้วติดที่ double-click to open (ล่างสุดครับ)

Comment

ใจมากคับโง่อยู่ตั้งนาน ดูAdvance Options ของMouse มันมะเหงใช่เลยอ่า

Comment

ง่ายๆครับ ไปเรียกเพื่อนมาทำคืนให้ใหม่ มันทำไปได้ มันต้องเอาคืนได้อยู่แล้วครับ ชัวหุหุ

Comment

เรียกมาทำคืนแล้วพี่แม่งดันทำไม่ได้อีก

Comment

Working...
            X