Announcement

Collapse
No announcement yet.

ARC อยู่หนใด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ARC อยู่หนใด

ARC อยู่ชั้นอะไรครับ หาไม่เจอXFXตาย

ชัน 4 มั้งคับ ถ้าจำไม่ผิด^^"

Comment

ชั้น 2 ค๊าบบบบ น่าจะใช่นะ อยู่ทางโซนด้านหลัง ต้องขึ้นบันได ไปครึ่งชั้น เป็นร้านเขียวๆอ่ะครับ

พอดีไปบ่อย สนิทกันและ 555+ เครมที 2 เดือน เหอะๆ

Comment

Originally posted by longbo_arpache View Post
        ชั้น 2 ค๊าบบบบ น่าจะใช่นะ อยู่ทางโซนด้านหลัง ต้องขึ้นบันได ไปครึ่งชั้น เป็นร้านเขียวๆอ่ะครับ

พอดีไปบ่อย สนิทกันและ 555+ เครมที 2 เดือน เหอะๆ
        ตามนั้นครับ

Comment

ใจน๊ะ

Comment

ไม่รู้เหมือนกัน แต่ถ้า RCA ใกล้ๆบ้านเลยครับ ไปปะว่างๆจะพาไปหลี ญ

Comment

Working...
            X