Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่รอง mouse ที่มันดีๆใหญ่ๆ จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่รอง mouse ที่มันดีๆใหญ่ๆ จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ

แบบว่าอยากได้ที่รองเมาส์์optic แบบดีๆทนๆแล้วก็ใหญ่ๆอะครับ ผมดูๆทั่วไปมีแต่แบบเล็กๆ อยากได้ใหญ่ๆหน่อยอะครับ เคยเห็นคนอื่นใช้ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ
    แล้วเพื่อนๆมีใช้แบบใหญ่ๆกันบ้างไหมครับ

P&Y ชั้นสาม พันธ์ทิพย์ มีทั้งเล็กทั้งใหญ่(คับโต๊ะ)

Comment

p&Y ครับ ลองไปดู ยี่ห้อ razer รับรองดีแน่ๆครับ ใช้อยู่

Comment

ตามข้างบน
        ผมก็เพิ่งไปถอยมา

Comment

เอ แล้วนอกจากที่พันทิพมีที่ไหนอีกบ้างไหมครับ

p&y นี่อยู่ตรงไหนของชั้น 3 เหรอครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

พอมีรูปไหมครับ ของ razer ที่ท่านบอกอะครับ ขอบคุณครับ

Comment

p&y นี่บริการระดับเทพป่ะครับ ไช่ร้านนี้ป่ะที่บ่นๆกัน หรือจำผิดร้าน

Comment

แล้วเมาส์ใหญ่ๆล่ะครับ อยากได้แบบมีสาย ไม่ต้องเลเซอร์ แต่ใหญ่ๆ คุณภาพโอเค ประมาณ 1000 แนะนำหน่อยครับ (ใหญ่ที่ว่านี่คือประมาณเมาส์ track ball นี่มีไหมครับ)
              http://www.ymipollo.com/~pollo_loco/...ton-nuevo.html
              Last edited by s4410020; 18 Dec 2007, 14:24:46.

Comment

ดันๆ ที่ว่า บริการเทพมันยังไงครับ

Comment

เง้ยยยย ไม่ใช่แล้วครับ P&Y บริการดีนะหรือผมไม่เคยได้ยินเรื่องไม่ดี ที่เซียร์ก็มีนะร้าน P&Y รู้สึกจะชั้นสองร้านล็อกเดียวขึ้นบรรไดหน้าไปก็เจอเลย จะมีพวกเม้าส์กับคีย์บอร์ดแบบหรูสุดแล้วทั้งเซียร์ ที่รองเม้าส์ก็ต้อง razer mantis มั๊งถ้าจำไม่ผิดอันเบ้อเริ่ม ประมาณ700 มีแบบ speedกับ control เม้าส์ใหญ่ๆก็มีหาดูเอา แต่รู้สึกจะ 2500กว่าๆนี่แหล่ะ ของ logitechโคตรเทพแต่จำชื่อรุ่นไม่ได้แล่ะ

Comment

-*-

Originally posted by Anchor_T View Post
                    เง้ยยยย ไม่ใช่แล้วครับ P&Y บริการดีนะหรือผมไม่เคยได้ยินเรื่องไม่ดี ที่เซียร์ก็มีนะร้าน P&Y รู้สึกจะชั้นสองร้านล็อกเดียวขึ้นบรรไดหน้าไปก็เจอเลย จะมีพวกเม้าส์กับคีย์บอร์ดแบบหรูสุดแล้วทั้งเซียร์ ที่รองเม้าส์ก็ต้อง razer mantis มั๊งถ้าจำไม่ผิดอันเบ้อเริ่ม ประมาณ700 มีแบบ speedกับ control เม้าส์ใหญ่ๆก็มีหาดูเอา แต่รู้สึกจะ 2500กว่าๆนี่แหล่ะ ของ logitechโคตรเทพแต่จำชื่อรุ่นไม่ได้แล่ะ

her her her
                    ขอโทดร้านทีนึงครับ สงสัยจำผิด
                    แล้วร้านขายเม้าที่พันทิพร้านไหนนะครับ ที่มีคนบ่นมากๆว่า ของแพง บริการก็ห่วย พูดจาไม่ดี ไม่ง้อลูกค้า
                    ผมจำไม่ได้
                    เอาไว้ได้ไม่เผลอเข้า

Comment

เคยซื้อ mx518 มาใช้ สมัยราคา่ 2 พัน

ร้่านติดสติ๊กเกอร์ประกันทับ foot ของเม้า ผมเมลไปถามทาง ชินอินเตอร์ว่าเปลี่ยนตำแหน่งเองได้ใหม

เค้าก็เมลกลับมาบอกว่าให้ส่งไปที่ร้านจัดการให้ เพราะจะมีปัญหาด้านประกัน

ผมก็เอาไปครับ ปรากฏว่า เหมือนทางชินอินเตอร์จะกำกับมา เพราะคนที่ร้านก็พูดถึงเหมือนกัน (ผมถ่ายรุปส่งไปให้ทางชินเลย)

ร้านเค้าก็เปลี่ยนตัวใหม่ให้เลยครับ ซื้อยังไม่ถึง 7 วัน ตอนแรกก็งงเหมือนกันว่าทำไมไม่แกะสติ๊กเกอร์แล้วติดให้ใหม่ แต่ได้ของใหม่ก็ดีเหหมือนกันคับ ^^

สรุปประกันอะดีครับ แต่ร้านนี้อาจจะยังไงอยู่ เม้าตัวเบอเริ่ม ติดไปได้ให้ทับ foot ขนาดตัว foot มัน ใช้ตอนนี้ยังหลุดไปข้างนึงเลย ถ้าเป็นแผ่้นประกัน คงขาดไปตั้งแต่เดือนแรกแล้วแหละ ของใช้ทุกวัน จากประกัน 5 ปีเหลือเดือนเดียว เพราะเราทำขาดเอง อ้างไม่ได้ด้วย ผมเลยจัดการเอาสติ๊กเกอร์ใสติดซะ + +

มาแต่ตรงพื้นเม้านี่ มันมีขายใหม ของผมมันหลุึดอะ - -
                      Last edited by underground1; 18 Dec 2007, 23:59:46.

Comment

คุณ eros กับ คุณ ป่าน ใช้ตัวไหนอยู่ครับ Mantis หรือ Exact อยากรู้ว่ามันต่างกันมากไหมเพราะราคามันต่างกันครึ่งต่อครึ่งเลย (แต่mantis ใหญ่ได้ใจมาก)

Comment

หา เมาส์ เลเซอร์ เลยครับ แล้ว คุณจะติดใจ

Comment

อยากเห็นรูปไม่ทราบว่าพอจะมีไหมครับ ดันๆ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                              her her her
                              ขอโทดร้านทีนึงครับ สงสัยจำผิด
                              แล้วร้านขายเม้าที่พันทิพร้านไหนนะครับ ที่มีคนบ่นมากๆว่า ของแพง บริการก็ห่วย พูดจาไม่ดี ไม่ง้อลูกค้า
                              ผมจำไม่ได้
                              เอาไว้ได้ไม่เผลอเข้า
                              นั่นมันร้านที่มีตู้โชว์เกือบเต็มหน้าร้าน ร้านใหญ่พอควร อยู่ในโซนตรงกลาง

หน้าร้านจะโชว์เมาส์&คีย์บอร์ดMicrosoft

Comment

Working...
                              X