Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทุกท่านที่ซื้อการ์ดจอsaleที่ HWH โปรดเช็คสินค้าด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ล็อตหลังๆน่าจะเป็นสีน้ำเงินหมดแล้วนะครับ

อันนี้รูปตัวจริงของการ์ดผมนะ
    Attached Files

Comment

รุ่นการ์ดสีน้ำเงินไม่ได้แถมครับ

Comment

ผมซื้อ HD2600XTมามันก็ไม่มีให้นะครับ มันจะมีให้เฉพาะบางรุ่นเท่านั้นครับ
        อย่างในรุ่น XT ของ2600อ่ะ มีหลายตัว 256DDR3 512DDR3 256DDR4
        ทุกตัวไม่ให้มาซักตัวยกเว้น 256DDR4 ถึงจะแถม

Comment

แต่รู้สึกว่าถ้าเป็น HD2900Pro HD2900XT จะแถมทุกตัวเลย

Comment

งึมๆขอบคุณคับ
            พอดีเห็นในบทความมันแถมมาก็เลยคิดว่าแถมทุกตัวอ่ะคับ - -*

Comment

กำลังจะไปซื้อ vga อยู่พอดีเลย her her

Comment

Originally posted by ผู้จัดการหญ่ายย.. View Post
                งึมๆขอบคุณคับ
                พอดีเห็นในบทความมันแถมมาก็เลยคิดว่าแถมทุกตัวอ่ะคับ - -*
                ทีแรกผมก็คิดเยี่ยงนั้นเหมือนกันอ่ะครับ
                แต่ซื้อ HD2600XT 512DDR3 มา1ตัวนึกว่าจะมีบริทมาให้ซัก1อัน แล้วเมื่อมีตังก็จะซื้ออีกตัวมา CFก็จะได้อีก1อัน รวมเป็น2อันครบพอดี
                แต่มานไม่มีมาเยยซักกะอัน โทรไปถามเขาบอกว่ามันจะแถมมาก่าเมนบอร์ดในบางรุ่น
                หรือมาก่าVGAในบางรุ่นอ่ะครับ หรือไม่ก็ต้องไปหาซื้อแยกเอาเอง แง่วเลย

Comment

Originally posted by ผู้จัดการหญ่ายย.. View Post
                  http://www.overclockzone.com/spin9/r...phire/x1650xt/
                  ลองเช็คดูจากบทความนะคับ
                  ที่ผมได้ขาดแผ่นpowerDVD แผ่น Davinci code กะคู่มือ และ CF Brigde
                  และที่สำคัญการ์ดไม่แดงด้วย T^T
                  คิคิ แอบไปสอยก็ไม่บอกกันมั่งเลยน่ะคนเรา

คิคิ จะเปลี่ยนเป็นค่าย ATi ตอนนี้หา Red Card อยู่

Comment

3870 ก็แถมมาให้นะครับ

Comment

Originally posted by ultrabbb View Post
                      คิคิ แอบไปสอยก็ไม่บอกกันมั่งเลยน่ะคนเรา

คิคิ จะเปลี่ยนเป็นค่าย ATi ตอนนี้หา Red Card อยู่
                      มันม่แดงสมใจอ่ะจิท่าน

ค่ายแดง แต่ทั้งการ์ดทั้งซิงค์น้ำเงินหมดเยย

Comment

มันมากับบอร์ดครับ

Comment

Working...
                        X