Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อย อยากทราบจริงๆ ทำลายเซ็นยังไงครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อย อยากทราบจริงๆ ทำลายเซ็นยังไงครับ..

ที่มีภาพกับข้อมูลspecของแต่ละท่านอยู่ด้านล่าง

อยากทำบ้าง

ขอบคุณ...

ติดต่อคุณ ARTEMIS ครับ (ได้มากกว่าลายเซ็น)

Comment

ใช้ photoshop คับ เวลา new ไฟล์เลือกที่ ไม่เกิน 600 by 200 pixels คับ^^"

Comment

แบบนี้ Photoshop เลยครับบบบ

Comment

ถามยากจัด ^^"
          รอท่านต่อไป

Comment

ผมถ่ายรูปในบริเวณบ้านบ้านมาตัดแปะที่ powerpoint แล้วก็พิมพ์ Spec ลงไป แล้วก็ตัดส่วนจะให้โชว์ลงที่ Painblush แล้วก็ตัดต่อลง Photoshop แล้วทำอย่าง rep 4 ว่าล่ะครับ อันนี้แล้วแต่เทคนิคใครเทคนิคมันแหล่ะครับ

Comment

Working...
            X