Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่องคอมค้างหน่อยอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่องคอมค้างหน่อยอ่ะคับ

คือเล่นๆๆอยู่แล้วมันค้างตลอดอ่ะคับ ลง windows ใหม่แล้วก้อยังไม่หาย ผมก้อไม่ทราบว่ามันเปงที่อารายอ่ะคับ รบกวนพี่ๆๆ ช่วยลองบอกอาการที่ทำให้เครื่องค้างผมทีน่ะคับ ขอบคุณมากคับ
    Attached Files

คอมค้างเกิดได้จากหลายสาเหตุครับ
    ---------------------------
    ทั้งฮาร์ดแวร์และซอร์ฟแวร์
    ---------------------------
    ไม่ทราบว่าค้างบ่อยตอนไหนครับ แล้วคุณคล๊อกเครื่องคุณหรือเปล่าครับ

Comment

เช็คความร้อนก่อน

Comment

ไฟนิ่งอ่ะป่าว ไฟขยับต่ำก็จอด

Comment

Working...
        X