Announcement

Collapse
No announcement yet.

**สอบถามเกี่ยวกับเกม Offline ครับ`**

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **สอบถามเกี่ยวกับเกม Offline ครับ`**

ใครเคยลงเกม Mu Offline 1.1E กะ Linage C5 ได้มั่งครับ
    (สอบถามดูก่อนครับ เด๋วถามต่อ)

เล่น อยู่ คับ ผม

Comment

Mu หือ Linage งับ
      ท่านลง Windows ตัวไหนหรอครับ

Comment

-*- เฮ้อ.... สงสัยมะมีคนเล่น

Comment

ชอบ 2 เกมส์นี้เหมือนผมเลย ผมเคยเล่น online ทั้ง 2 เกมส์ แต่ offline เคยเล่นแต่มิวครับ

Comment

เงียบมากมาย PMมาก็ได้ครับ

Comment

MU 1.01E
              MU 1.01N

เล่นบน XP
              ก็หนุกดีนะงับ
              เปิด sv เล่นคนเดียว

Comment

ผมเคยเล่นแต่ L2 offline อะ ตอนลงเกมงงมากๆ ก็คลำๆไป แต่สุดท้ายก็เล่นได้ พอเบื่อเลยลบไป พอจะลงอีกทีลงไม่เป็นแล้ว -*-

ปล.แต่ถ้าตรงไหนช่วยได้จะพยายามบอกนะครับ แต่ก็นานแล้วอะนะ เล่นภาค c3 อะ -.-

Comment

ตอนก่อนผมลง Mu 1.1 บน System เก่า P4 478 ก็เล่นได้อ่าครับ บน WinXP
                  แต่ตอนนี้ผมอัฟเครื่องใหม่ AMDx2 4000+ AliveNF6G บน WinXP
                  แต่กลับเล่นไม่ได้ รันตัวที่ 1-7 โอเค แต่พอกดตัวที่ 8 มันRestart เครื่องเลยอ่าครับ
                  ลองไปลงเครื่องอื่นก็ขึ้นจอฟ้าตอนรันตัวที่ 8 เหมือนกัน -*- งงมากมายครับ
                  -เกี่ยวกับตัวWindows ไหมครับ พอดีผมใช้คนละเวอร์ชั่น

ส่วนเกม LinageII Version C5 อ่าครับ
                  ลงไม่ได้สักที ไม่รู้จะทำไงละครับ งมอยู่เกือบอาทิตย์แล้วครับ
                  เพราะคู่มือมันเป็นเก่า (CD 4 แผ่น) แต่ตัวนี้เป็น DVD ครับ
                  -ใครลงได้เด๋วผมจะหิ้ว HDD ไปหาเลยครับ มีค่าเหนื่อยแน่นอน อิอิ

Comment

Working...
                  X