Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูหนังในคอมแล้วกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูหนังในคอมแล้วกระตุก

ดูหนังในคอมแล้วมันก็เล่นได้ปกติ แต่สักพักภาพจะค้าง แล้วอีกสัก 5 วิแล้วไปต่อ

ไม่รู้ว่ามันเกี่ยวกับวินโดว์ปลอมหรือเปล่า เพราะผมแก้ไปแล้ว

แต่มันก็อัพเดตไม่ได้อ่ะ

ผมเป็นเหมือนกันเมื่อ อาทิตย์ก่อนไม่ได้เป็นเฉพาะหนังเกมโปรแกรมเป็นหมดเลยครับจะตุกทุกๆ5วิ
    ไม่ก้อ10วิไม่เกินนี้ วีธีเเก้ลงวินโดวใหม่หายเลยครับ ^^

Comment

เป็นที่แผ่นเขาป้องกันการ copy รึเปล่า พอดูๆ ไปโปรแกรมบางอย่างมัน Run ส่วนถ้าสงสัยว่าเครื่องติดไวรัส ก็เข้า Safemode With Network เพื่อให้ออกเน็ตได้ แล้วไปสแกนที่ www.bitdefender.com หรือพวกสแกนไวรัสออนไลน์ซะ บางทีอาจมีประโยชน์กว่าการ Format ใหม่

Comment

หนังโป๊หรือเปล่าครับ เจ

Comment

55555

Comment

ลงwinใหม่ น่าจะหาย เป็นบางแผ่นหรือทุกแผ่นละครับ เป็นทุกแผ่นลงwinใหม่เลย ถ้าเป็นบางแผ่นอาจเป็นที่แผ่นหรือตัวอ่านแผ่นก็อาจเป็นได้ครับ

Comment

ดูไฟล์มีเดียไม่ได้ดูแผ่นอ่ะ แล้วก็เป็นทุกไฟล์เลย

Comment

อิอิ แบ่งดูด้วย

Comment

ผมก็เคยเป็นนะคับ ของผมฟอแมทใหม่เลยคับหายเป็นปกติเลยคับ

Comment

Working...
                  X