Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน Windows ทั้งหลายเข้ามาหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเอา Skz 2007 ไปลงเครื่องทีทำงานกับ Ram 256 MB P 1.8 GHz ไม่มีปัญหาอะไร ช้าบ้างเพราะการ์จอแค่ 64 ส่วนใหญ่ใช้แค่เปิด Net กับ Office

แต่เท่าที่ลองใช้กับเครื่องที่บ้าน ในพวก windows แต่งทั้งหมด โดยส่วนตัวแล้วผมว่า Skz เสถียรกว่า Dark6

ถ้าให้ดีลองแบบ Original ดู ความสวยงามและความเร้าใจอาจไม่เท่า windows แต่ง แต่ความเสถียรเป็นเลิศ

แต่ถ้าชอบลง windows ใหม่บ่อยๆ เหมือนผม ใช้ไปเลยครับ ไม่ต้องเครียด พังแล้วลงใหม่เอา

Comment

Working...
    X