Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงหรือเปล่าที่ M2N - E มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงหรือเปล่าที่ M2N - E มีปัญหา

คือจะซื้อแล้วตอนแรกแต่ร้าน Jedi บอกว่ามันมีปัญหาเลยไม่อยากเอามาขาย ผมก่ะว่าจะวัดดวงซื้อมาครับก็เลยอยากถามว่าถ้ามันมีปัญหาแล้วทำอะไรได้ไหมนอกจากทำใจครับ ขอบคุณ

ปัญหาอะไรอะ ใช้อยู่

Comment

ร้านแบบนี้ ไม่น่าคบ ไม่มีของก็บอกปัญหา บอกมาตรงๆซะยังดีกว่าว่าของหมด เลิอกผลิตก็ว่าไป แบบนี้รับได้ แต่ ไม่มีของจะขาย แล้วบอกมันห่วย รับไม่ได้ครับ

Comment

บอร์ดตัวนี้ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ คนใช้กันเยอะครับ ตัวนี้ ผมก็เคยใช้
        เขาไม่มีของมากกว่าครับ ที่บอกแบบนั้น เพราะมันเลิกผลิตแล้วครับ

Comment

เค้ากัรเราไปถามหาจากร้านอื่นไงครับ เค้าต้องการให้เราถามว่า แล้วตัวไหนดีพี่ ที่ไกล้เคียงกัน แล้วก็ซื้อจากร้านเค้า

Comment

ไม่เห็นมีปัญหาอะไรคับ งงๆ^^"

Comment

ปํญหาเรื่องราคามั้งครับ มีอยู่พักนึงถ้าจะซื้อเเล้วตรวจสอบราคา มันต่างกันมากเลย

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ร้านแบบนี้ ไม่น่าคบ ไม่มีของก็บอกปัญหา บอกมาตรงๆซะยังดีกว่าว่าของหมด เลิอกผลิตก็ว่าไป แบบนี้รับได้ แต่ ไม่มีของจะขาย แล้วบอกมันห่วย รับไม่ได้ครับ
                ผมคิดตามแบบพี่วิกรนะ เหอะๆ แบบนี้ใช้ไม่ได้หงะ

ปล.ชื่อจขกท.นี่ นักร้องLPใช่ปะ

Comment

ผมใช้มาก็ไม่มีปัญหานะ
                  แต่ปัญหาของเขา อาจจะว่า แรมมันมีไฟแค่ 1.95
                  เป็นปัญหาของพวกมีแรมแรงๆ

Comment

พูดเปงตลกเลย - -'
                    ทีมะก่อน มะช่ายตัวนี้หรอกหรือ ที่มานขาดตลาด เดินหากันทั่วพันทิพยังไม่มีขายอะ
                    แล้วมาบอกว่ามานมีปัญหา พูดงี้ด้ายงาย ( ใช้อยู่ๆ อิอิ )

Comment

ผมใช้อยู่ครับ ไม่เจอปัญหาไรเลยครับ

Comment

เหอะๆ
                        ใช้ดีไม่มีปัญหาคับ

Comment

ตอนผมซื้ออ่ะ มีปัญหานะ - -*
                          แบบว่า หารอบพันทิพเลย ไม่มีสักร้าน ดีนะ เจอวางซ้อนๆกัน 2 กล่อง ที่ร้านแห่งหนึ่ง เลยได้มา

Comment

ของผมมีปัญหากะพักลม CPU ตอนเปลี่ยนแรกๆ แต่เซ็ทไบออสก็หายปกติครับ นอกนั้นไม่มีไร

Comment

Originally posted by IX View Post
                              ของผมมีปัญหากะพักลม CPU ตอนเปลี่ยนแรกๆ แต่เซ็ทไบออสก็หายปกติครับ นอกนั้นไม่มีไร
                              เป็นเหมือนกันแฮะ กับพัดลมเดิมๆ แต่พอเปลี่ยนเป็น Freezer แล้วหาย

Comment

Working...
                              X