Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยคอมเมนต์ COMPAQ Presario V3734TU หน่อยคับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยคอมเมนต์ COMPAQ Presario V3734TU หน่อยคับ...

ช่วยคอมเมนต์ COMPAQ Presario V3734TU หน่อยคับ...
    คืิอว่าเล็งไว้นานแล้วคับ ช่วยพิจารณาหน่อย

spec.

เทคโนโลยี Intel Core 2 Duo Technology

ซีพียู Core 2 Duo T7250

ความเร็วซีพียู (GHz) 2.0 GHZ

ความเร็วบัสซีพียู (MHz) 800

ความจุแรม (MB) 512

ประเภทแรม DDR2

ความฮาร์ดดิสก์ (GB) 160

ประเภทออปติคอลไดรฟ์ DVD SuperMulti

ขนาดจอ LCD 14.1 นิ้ว WXGA

ชิปเซ็ตกราฟิกการ์ด Intel GMA X3100 up to 128MB

สนับสนุน LAN Yes

สนับสนุน Wireless Yes

สนับสนุน Bluetooth Yes

เว็บแคม/ ความละเอียด (Mega) N/A

ระบบปฏิบัติการ DOS

น้ำหนัก (Kg) 2.44 kg

การรับประกัน (Year) 1

การ์ดจอน่าเป็น GF8400GS

Comment

เอาเลยครับท่าน............ถูก แรง

ผมใช้คอมแพคเหมือนกานน แต่ตอนซื้อ ท่านอย่าลืมขอแผ่นไดรเวอร์จากร้านมาด้วยนะครับ

ไม่งั้นท่านต้องไปหาดาวโหลดเอง ถ้าจะลงวินโดวครั้งต่อไป (คอมแพคมันไม่มีไดรเวอร์แถมมา)

อีกอย่างหนึ่ง....เวลาไรทหนังซูม ให้ไรท์ที่ความเร็ว 12x นะครับไม่งั้นแผ่นจะเสียได้
      Last edited by jjackk; 19 Dec 2007, 22:17:49.

Comment

ถ้าทำงานปกติถือว่าOKครับ ทำได้ทุกอย่างแม้กระทั่งดูหนัง1080p, Encode-Decode VDO แต่ถ้าเล่นเกมก็หารุ่นอื่นที่มีการ์จอแยกดีกว่าครับ

Comment

ค้นหา Driver Xp ได้ที่ไหนบ้างละครับเว๊ปมัน ไม่มี

Comment

อาจผิดหวังถ้าเล่นเกม

Comment

compaq ทน ถึก ครับขอบอก

Comment

Up Ram เป็น 2 Gb

Comment

ถ้าจะเล่นเกมส์มองหารุ่น TXจะดีกว่าคับ

Comment

Working...
                  X