Announcement

Collapse
No announcement yet.

SeaGame จบแล้ว TOT ยังเหมือนเดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SeaGame จบแล้ว TOT ยังเหมือนเดิม

เพื่อนคนไหนโหลดความเร็วเต็มสปีด บ้างครับ ผมใช้แล้ว เน็ตผม 1.5 Mbps ยังโหลดได้แค่ 120KB เอง

Output Power (Up/Down) [dBm]:12,0 / 4,5
    Line Attenuation (Up/Down) [dB]:9,5 / 17,0
    SN Margin (Up/Down) [dB]: 22,0 / 33,0

สัญญาณก็ไม่ได้ใช่ว่าจะห่วยนะครับ... นิ่้งเท่านี้ตั้งแต่เริ่มใ้ช้แล้ว

ของผมก็ 1.5 วิ่งอยู่ 150+-นิดหน่อย แต่เล่นเกมอย่างห่วยเลยครับ

ping เยอะมาก อย่างเล่น COD4 ping 100-400 CS 63-400

ส่วนมากปิงจะอยู่ที่ 250 กว่าๆ เล่นนี้ กระตุกอย่าบอกใครเลย ที่พอโหลดบิต วิ่ง สุดๆ
    ไม่รุ้แก้ไงเหมือนกัน

Comment

ปิงเราไม่เคยเกิน 100 เลยอ่ะ โหลดบิตก็ไม่เกิน 100 แต่ความเร็วก็ไม่เคยเกิน 125 เหมือนกัน

Comment

ของผมยังเหมือนเดิมครับ ความเร็วตก จาก 110 วิ่ง 70 มาเดือนหนึ่งได้ล่ะ เน่า

Comment

ของผม 1M วิ่งที่ 80 กว่าๆตลอด ว่าจะเปลี่ยนไปใช้ TT&T แล้วเนี่ย ทนไม่ไหว จ่ายเท่ากัน ความเร็วกับบริการดีกว่า

Comment

TOT เน่า ก็เป็นเรื่องปกติ ค๊าบ

Comment

TOT เน่า ก็เป็นเรื่องปกติ ค๊าบ เหอ ๆ

Comment

เขาบอกว่าต้นปีหน้านั่นแหละครับ ถึงจะกลับสู่สุคติ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                  เขาบอกว่าต้นปีหน้านั่นแหละครับ ถึงจะกลับสู่สุคติ
                  แหมๆสงสัยจะเป็นงั้น ย้ายหนีกันหมด

Comment

ผมย้ายไป TT&T แล้วครับ จ่ายแค่ 100 บาท เพราะผมมีเน็ต TOT อยู่ เลยไม่ต้องเดินสายใหม่ ค่าบริการ 420 บาทครับ แต่ผมไม่จ่ายนะครับ 420 ผมจ่ายแค่ 100 เดียว สัญญา 12 เดือน ยกเลิกเน็ตอย่างเดียว เสีย 1600 ถ้ายกเลิกทั้งเน็ตทั้งเบอร์ เสีย 2500 ครับ

Comment

รอปีหน้า....

Comment

ก๊ากๆๆ TOT มันเป้นอะไรน้อ

ไอ้ตอนแรกๆ ที่ใช้น่ะ เขาว่ามาไง เราก็ไม่เคยเชื่อ

แต่ตอนนี้ เชื่อแล้วว่า ที่เขาพูดเป้นจริง

แต่บางทีน่ะครับ ผมว่ายี่ห้ออื่นก็เน่าก็ แล้วแต่พื้นที่ แล้ว เวลา

มีคนรู้จัก เปิดร้านเนตที่พัทยา ใช้ของทรู เน่าเป็ดเลย เขาว่า ใช้แบบ แยกความเร็วด้วยน่ะ แล้วเปลี่ยนมาเป็น ของTOT ก็ดีขึ้น แต่บางที่ ก็เน่าลง ผมว่า มันแล้วแต่จิตสำนึกของ พนักงานที่ชุมสายเนอะ แต่ที่ผมเคยขึ้นไป คุยกะพี่เขาน่ะ เขา ก็พูดดี ขนาด ยกคอมไป ให้เขาฟอแมตลงวินโดให้ ยังได้เลย ฟรีดั้วะ

แต่ไม่รู้ตอนนี้ยังอยู่กันป่าวหรือเปลี่ยนชุดใหม่แล้ว

Comment

Working...
                        X