Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีแผ่น DVD หรือโปรแกรมทดสอบเสียงสำหรับ ลำโพง 5.1 เจ๋งๆ บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีแผ่น DVD หรือโปรแกรมทดสอบเสียงสำหรับ ลำโพง 5.1 เจ๋งๆ บ้าง

ใครมี Image จากแผ่น DVD หรือโปรแกรมทดสอบเสียงและภาพจาก Speaker 5.1 แหล่มๆ บ้างครับอยากได้ๆ (Test Speaker สำหรับดูหนังและเพลง ครับ) ขอบคุณครับ
    Last edited by oohlunla; 18 Dec 2007, 20:54:16.

เสียงหนังสงครามผมว่า black hawk down ก็ดีนะ
    ส่วนเพลง ก็ ไปที่กระทู้ท่าน wikorn เบิร์นลำโพง/เทสเสียง..............
    ประมาณหน้า 3-4 ที่ท่านเรือโพสไว้ อะครับเยี่ยมเลย
    Last edited by Gep; 18 Dec 2007, 21:16:49.

Comment

Comment

ข้างบน สุดๆเลยครับ ท่าน - -

Comment

เช่า เซฟวิ่งไพร์เวทไรน์อั่น มาดูซิครับ เอาที่มีระบบเสียง DTS นะครับ
          ตั้งเเต่ดูมาหนังเรื่องนี้ เสียงดีสุดเเล้ว

Comment

เซฟวิ่งไพร์เวทไรน์อั่น กับ 300 ครับ

Comment

ทดสอบเรื่องมิติของเสียง 5.1 ลองลงวินแอมป์ 5.1 ดู มันจะมีเพลงที่แยกทิศทางเสียงแบบ 5.1 มาให้ ใช้ได้เหมือนกันนะ

Comment

Originally posted by Nutte View Post
                เช่า เซฟวิ่งไพร์เวทไรน์อั่น มาดูซิครับ เอาที่มีระบบเสียง DTS นะครับ
                ตั้งเเต่ดูมาหนังเรื่องนี้ เสียงดีสุดเเล้ว
                ผม ว่าเรื่องนี้ ดีหมดเลบย ครับ ดีมาก ใครไม่เคยดูก็ไปหาดู นะครับ
                ส่วนเสียง ลองแค่ดู ช่วง 20 นาทีแรก ของหนัง ก็โคตร แล้ว เสียง กระสุนทะลุ เนื้อ คน หุหุ
                หนังดี มากๆๆ ครับ

Comment

ฺBlack Hawk Down ก็ใช่ย่อยครับ ผมมีSound Test THX 2กิ๊กกว่าๆฝากfileที่ไหนได้บ้างแนะนำหน่อยครับ

Comment

Originally posted by Roat View Post
                    ฺBlack Hawk Down ก็ใช่ย่อยครับ ผมมีSound Test THX 2กิ๊กกว่าๆฝากfileที่ไหนได้บ้างแนะนำหน่อยครับ

ซอยย่อยมาเลยครับ

Comment

Working...
                    X