Announcement

Collapse
No announcement yet.

Call of Duty 4 มานผ่านยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pencil View Post
    ทิ้งคนเจ็บไว้ที่เขาให้วางส่วนเราก็หนีมาอยู่ข้างหลังลาน(รถบั๊ม หรือเปล่าไม่ทันสังเกตุ)ยิงไปจนจะเอาตัวไม่รอดจนกว่าเครื่องจะมารับ แล้วค่อยกลับไปแบกคนเจ็บมาขึ้นเครื่อง
    555

ผมหลบอย่างเดียวเลย ให้หัวหน้ายิงเอา ไ้่ม่ไหวครับ มันมาเยอะมาก ยิงไม่ทัน

อ้อ อย่าลืมไปวางระิเบิดตรงที่กำลังเสริมของฝ่ายตรงข้ามจะเดินเข้ามานะครับ

Comment

ยิงและหลบทิ้งหัวหน้าเลยครับไม่ต้องหว่งหัวหน้าหน้ายิงเก่งกว่าเราอีก5555เดี๋ยวก็มีฮอมารับ

Comment

เกมส์นี่สุดยอดมากครับ ด่านนี้ผมชอบมากเลย ยิงไปเรื่อยๆครับ ใช้รถเก่าให้เป็นประโยชน์ครับ ยิงรถให้ระเบิดครับ เทคนิคผม ลองดูครับไม่มีอะไรยากเกินความสามารถเราครับ

Comment

ยิงไปเรื่อย สกัดไว้ รอคนมารับ

Comment

สำหรับผมนะครับ
            พอวางเพื่อนเสร็จแล้ว ไม่ต้องไปทำอะไรทั้งสิ้น เดี๋ยวจะมีคนให้เรายิงน้อยนะครับ จะไม่มันเอา
            1. ให้หลบเข้าไปในตู้นะครับ (ขอเรียกว่าตู้แล้วกัน)ทางซ้ายมือหลังจากที่วางเพื่อนเสร็จแล้ว หันหน้ามาทางลานนะครับ
            2. ทีนี้เล่นส่องยิงระยะไกลอย่างเดียว ขอบอก มันสุดๆ
            3. ไม่ต้องกลัวระเบิดเพราะทำอะไรเราไม่ได้หรอก แต่ให้คอยขว้างระเบิดที่หล่นใกล้ๆเรา สังเกต จะมีรูปมือหยิบระเบิดนะครับ

แค่นี้ ท่านก้อผ่านแล้ว

Comment

ของผมก็ส่องไกลเอา ก็นอนคู่กับกัปตันเลย แต่ว่าเอาเครโมไปวางทางปีกขวาซัก 5 อัน ส่วนที่เหลือ

ก็เอาไปที่จุดที่ศัตรูจะมาแอบใกล้ๆ ได้ เดียวก็ผ่าน ถ้าใครเอาปืนสั้นไปไล่ยิงแล้วหลบไปมา เดียวก็ตาย

Comment

ใครเก็บ notebook ครบ20 จะได้ใช้ cheat Slow-Mo Ability กลับมาเล่นอีกครั้งซิครับ ยิงมันดีจริงๆ ยิงทหารที่ลงมาจากคอปเตอร์ ตายกลางอากาศ สะใจครับ (ตอนไม่ได้ใช้cheatมันอยากมารุมเราดีหนัก)

Comment

Originally posted by laboo View Post
                  ใครเก็บ notebook ครบ20 จะได้ใช้ cheat Slow-Mo Ability กลับมาเล่นอีกครั้งซิครับ ยิงมันดีจริงๆ ยิงทหารที่ลงมาจากคอปเตอร์ ตายกลางอากาศ สะใจครับ (ตอนไม่ได้ใช้cheatมันอยากมารุมเราดีหนัก)
                  ผมพยายามอยู่ครับ เล่นจบมา 3 รอบ ยังได้แค่ 15 เครื่อง (ประมาณ) เอง -*-

Comment

จะให้ดีกว่านี้ก็ก่อนที่จะถึงชิงช้า ให้เราทิ้งปืนสั้นแล้วเก็บปืนกลของพวกรัสเซียมา มันจะมีประโยชน์มากตอนที่มากันเยอะๆ

Comment

Working...
                    X