Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้มาวิจารณ์ทีคับ ตอบเยอะๆๆๆๆน้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้มาวิจารณ์ทีคับ ตอบเยอะๆๆๆๆน้า

Amd Athlon 64*2 4200+
    M2N-E
    Winfast PX7950GT
    Corsair Kit 512*2/667
    Seagate SATA ll 250G
    Combo Lite on
    Case Delux

สเปคนี้เป็นงัยมั่งอ่ะคับ ok มั้ย......ผมเล่นเกมส์onlineบางเกมส์มันกระตุกอ่ะคับ ช่วยแนะนำที - -

สเปคนี้ยังกระตุกอีกเหรอ
    ลองดูว่าเปิดสแกนไวรัสไว้หรือป่าวนะ (บางทีมันอาจจะสแกนตอนเล่นเกมส์ เลยกระตุก อิอิ)

Comment

ok ครับ เล่นเกมส์ online ไม่กระตุกครับ ถ้าเปิดเกมส์เดียวนะ แต่ถ้าเป็น 2-3 เกมส์ อาจจะมีบ้างนิดหน่อยครับ แต่คงไม่ถึงกับรำคาญ

ถ้าเป็นผมนะ ผมจะลด CPU กับการ์ดจอลง แล้วไปเพิ่ม RAM เป็น 2 GB (1gb*2) ครับ

Comment

เอ..........ไม่น่ากระตุกนา......

Comment

ความเร็วอินเตอร์เน็ทเท่าไหร่ครับ

Comment

กระตุกได้ไง งงเลย - -"

Comment

เหอๆ แรงโคตร ไม่น่ากะตุกแล้วท่าน
              ลองเช็คเรื่องของเน็ต กับตัวซอฟแวร์ดูนะ ผมว่า...

Comment

เน็ต 1m คับ....ไม่ทราบว่าเป็นที่เครื่องServer รึป่าวคับผม รบกวนทีคับ

Comment

Working...
                X