Announcement

Collapse
No announcement yet.

dcom

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dcom

ผมเอาบอร์ดเสียไปเคลมครับ(อันนี่ซวยกว่า ซีดีรอม หรือ ฮาร์ดดิสก์ ที่มีคนมาโพสไว้แล้ว) แต่ไอ้ดีคอมนี่สิเคลไปแล้วของมาเร็วชิ ดีใจแทบตาย "กุมีคอมใช้แล้ว" ลองที่ร้านไม่มีการสำแดงเดจออกมา แต่พอเอากลับมาบ้านและลองสังเกตุดูดีๆ ฝุ่นแม่งเยอะชิหาย พอร์ท Ps2 นี่โครตเละ(ยังกะโดนมีดกรีด) ชอบเสียบ usb ก็สังคังพอๆกัน ปกติแล้วเมื่อบอร์ดมีปัญหาจะส่งเสียงเตือนใช่ไหมครับ แต่ไอ้นี่แม่งเงียบ แล้วกุจะไปรุมั้ยว่าอะไรเสีย พอเอาไปเคลมมันก็ถามว่าเสียเพราะอะไร ผมก็ตอบไม่ได้ เพราะบอร์ดเป็นไบ้ไม่มีเสียง สุดท้ายผ่านไปสองวันมันโทรมาบอกว่า เคลมไม่ได้เพราะบอร์แตก(ตรงรูขันน๊อดน่ะครับ) แล้วอย่างงี้กุจะเอาไปทำอะไรได้วะ เยดเป็ด เยด***น
    Last edited by kk; 19 Dec 2007, 13:46:23. Reason: ไอ้ดีคอม...มึงนะมึง

โดนหนักจริงๆครับคุณ ผมว่าหลังร้านดีคอมมันต้องมีกรุอุปกรณ์คอมเยอะแน่ๆ แบบว่าใครเอามาเคลม ก็ให้พนักงานไปค้นขยะหลังร้านแล้วเอามาให้

Comment

ร้านที่อยู่ชั้น4ด้านหลังป่ะ ผมแนะนำว่าขึ้นชั้น5ไปเลยดีกว่า ชั้น4ถ้าคุณสังเกตุดี มันแอบก็อปไฟล์ทุกอย่างเลย โดยเฉพาะโปรแกรม

Comment

ทำเเบบด้านล่างข้อความของ จขกท. ยากนะครับ เเค่จับมันนั่งตักยังลำบากเลย

Comment

เฮ้อกลุ้มใจแทนจริงๆครับเราจะทำยังไงกับประกันแบบนี้ดีเนี่ย

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
            เฮ้อกลุ้มใจแทนจริงๆครับเราจะทำยังไงกับประกันแบบนี้ดีเนี่ย
            คือมันประกันว่าคุณต้องได้ของเสียกลับไป !!!ชัวร์!!!

Comment

Working...
            X