Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการNB มีงบ40Kกว่าๆครับ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการNB มีงบ40Kกว่าๆครับ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

คือเพื่อนผมต้องการNB มีงบ40Kกว่าๆครับ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ ยังไม่มีรุ่นหรือแบนด์ในใจ อยากสอบถามพี่ๆใน overclockzone ว่ามีรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ ใช้ทำงานSAP WEB+เกมส์+ดูหนังครับผม ขอบคุณมากๆนะครับ
    รบกวนพี่ๆโพสน์สเปกให้ดูด้วยจะขอบพระคุณและช่วยให้การตัดสินใจง่ายขึ้นครับผม ซื้อมกราปีหน้าครับ

เบนคิวs41คับราคา33900-39900
    คอทู2.2กิก
    แรม2กิก
    กาดจอแยกจีฟอส8600 เล่นได้ทุกเกมในปัจจุบัน(ส่วนมากปรับสุดได้)
    จอ14.1นิ้ว
    นน 2.2โล
    ไวไฟ บูลทูธ2.0 เวปแคม1.3
    ฮาสดิส160กิก
    ประกัน2ปี
    ที่ถูกกวาไคเพื่อนเพราะไม่แถมวิสต้าแท้คับ

Comment

เวลานี้ BENQ คุ้มที่สุดครับ

Comment

Acer Aspire 5920 เจ๋งสุดๆๆ คับ

Comment

ถ้าไม่แบกไปไหนก็ Acer Gemstoneรุ่นการ์ด8600GT ถ้าพกไปข้างนอกบ่อยๆก็Benq S41ครับ

Comment

ถ้า จะประหยัด คุ้มเงิน และได้ spec ที่ โอเคที่สุด ก็ s41 ครับ

ส่วนตัวคิดว่า acer 5920g แพงเกินไป มาก ไม่แนะนำให้เอาครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับผม

Comment

Working...
              X