Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ 8800GTเล่นcrysis เปิดได้สุดแค่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

CPU แรง ๆ แรมเยอะ ๆ ก็เล่น 1024*768 Very High ได้ลื่น ๆ เลยครับ

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
      ท่านเล่นจบยังครับเกมส์นี้
      เกมส์ออกผมก็ซื่อมาเลยคับ เล่นวันเดียวจบอ่ะ เซงมากสั้นจังเลย-*-
      แต่ว่าเล่นกับ 8800GTS(640mb)ตัวเก่าผม ปรับภาพที่1680*1050 all high หน่วงๆคับ ยิ่งฉากจบบนเรือนี้หน่วงสุดๆ+กระตุกเลยครับท่าน

Comment

ผมว่าถ้าอยากได้ลื่น รอตัวที่มันออกมาโปรโมทพร้อมเกม ไม่รุ้ตัวนี้จามีป่าว

แต่ทางเกมเค้าก้อบอกเองแหละว่าตัวนี้ ดีสุดตอนนี้

Comment

ใช่ของ EVGA ป่ะที่แถม Crysis อ่ะ

Comment

ความรู้ใหม่

Comment

Working...
            X