Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาชมความเทพของ Foxconn ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาชมความเทพของ Foxconn ครับ

heatpipe cooler ขี้เหล่อันนี้มีอะไรดี ดูๆไปก็ธรรมดา เพราะ ASUS ทำออกมาแล้วเจ้าแรกที่เป็นบล๊อกน้ำได้ด้วย แถมของ ASUS กับ MSI ยังสวยกว่าใช่ไหม (ดูแล้วเหมือนจะห่วยด้วยซ้ำถ้าไม่เล่นน้ำ)

นี่ครับมันทำแบบนี้ได้ ติดพัดลมได้ครับ .... -*- ไร้สาระ?...ชมภาพต่อไปครับ....

ถ้าพัดลมและน้ำ เย็นไม่พอสำหรับคุณ คุณก็ซัดมันทิ้ง แล้วทำแบบนี้ครับ

เป็นไงครับ เย็นพอยัง ASUS อายไปเลย

http://forum.foxconnchannel.com/Titl...d+Cooling+%3aD

อันนี้ที่มา รูปเต็มๆ นะก๊ะ

http://www.xtremesystems.org/forums/...hlight=Shamino

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    Last edited by ZoLKoRn; 7 Jan 2008, 19:25:14.

Comment

สุดยอดเลยรูปนี้ ถูกใจจริงๆ เหอๆ

Comment

ขาวเนียนน ตามสูตร

Comment

Originally posted by ผ่านมา(อีกแระ) View Post
          อันนี้ที่มา รูปเต็มๆ นะก๊ะ

http://www.xtremesystems.org/forums/...hlight=Shamino

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
          ท่านเทพครับ ท่านเทพเช็คเวลาที่โพสนิดนึงนะครับ ถ้าเป็นท่านเทพจะเอาลิ้งไหนมาลงครับ ผมพยายามเลี่ยงท่านเทพแล้วนะครับ

ท่านเทพกัดกรูจัง 55

Comment

Originally posted by ARES View Post
            ท่านเทพครับ ท่านเทพเช็คเวลาที่โพสนิดนึงนะครับ ถ้าเป็นท่านเทพจะเอาลิ้งไหนมาลงครับ ผมพยายามเลี่ยงท่านเทพแล้วนะครับ

ท่านเทพกัดกรูจัง 55
            ผมถามหน่อยครับ ทำไมตรง avatar ถึงมีคำว่า banned เหรอครับ - -

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              ผมถามหน่อยครับ ทำไมตรง avatar ถึงมีคำว่า banned เหรอครับ - -
              ที่ Avatar มีคำว่า Banned เพราะมันเป็น Avatar อ่ะครับ เหอๆ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                เอาไปใส่เล่นใหม
                Last edited by battlecruiser; 6 Feb 2009, 10:25:30.

Comment

ใช้จริงได้เหยอ มันไม่แข็งติดบอร์ดพาช๊อตหมดเหรอคับเพ่

Comment

สะ....สุดยอด....

Comment

แล้วถ้าบอร์ดมันอยู่แนวตั้งอ่ะ แบบว่าใส่เคสแนวตั้งอ่ะ ก็อดเล่น NT ใช่มะอ่า หรือว่ามีฝาปิดอีกทีนึง

Comment

ให้เครดิตเว็ปที่เอามาก็ดีนะครับ

Comment

Originally posted by Nash66 View Post
                          แล้วถ้าบอร์ดมันอยู่แนวตั้งอ่ะ แบบว่าใส่เคสแนวตั้งอ่ะ ก็อดเล่น NT ใช่มะอ่า หรือว่ามีฝาปิดอีกทีนึง
                          คิดว่าคงไม่มีใครเล่นไนโตรเจนโดยใช้บอร์ดวางแนวตั้งแบบในเคสนะครับ แค่วางราบกับพื้นก็ลำบากแทบแย่ คนที่เล่นไนโตรเจนยังไงก็คงวางราบๆนั่นล่ะครับสะดวกกว่า (ยกเว้นคนบ้าพลังสุดๆคิดอยากทำไรไม่เหมือนชาวบ้าน)

Comment

Originally posted by ARES View Post
                            ที่ Avatar มีคำว่า Banned เพราะมันเป็น Avatar อ่ะครับ เหอๆ
                            สรุปทำเองสินะ

Comment

ทำไปได้

Comment

Working...
                              X