overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 19 of 19

Thread: ปิดฉาก...CrySis ได้ซะที ^_^

OverclockZone Member panda_exterme's Avatar

Default ปิดฉาก...CrySis ได้ซะที ^_^

เป็นเกมที่สนุกมากๆ...ภาพสวยจริงๆ...ตัวเกมออกแบบมามีรายละเอียดสูง...เล็งยิงหัวทหารศัตรูแต่กรระสุนพลาดไปโดนหมวกกระเด็นเลย...เวลาฝ่ายศัตรูขับรถจิ๊บมาถล่มเราด้วยปืนกล...เราก็เล็งยิงล้อยางรถทำให้เสียหลัก...แต่ก็ต้องอึ้งเพราะฝ่ายศัตรูก็มีชุดเกาะเหมือนกันนี่สิ...

แต่จบแล้ว...ปิดฉากได้ทุกด่าน..ขอบขอบคุณ เพื่อนๆ ในเว็บที่แนะนำด่านที่ผ่านยากๆ...

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar
    หาดใหญ่ [จ.สงขลา]

ยินดีด้วยครับ อิอิ Crysis นี่ผมซื้อของเเท้มา วันกว่าๆเล่นจบเลย อิอิ โดยรวมถือว่าสนุกมากครับสำหรับเกมนี้ ครบเครื่องทุกอย่างสำหรับเกมเเนว FPS

ด่านที่ชอบที่สุดคงจะเป็นด่านช่วง Alien อ่าครับ ยิงกันเพลินดี Action กระจาย ไม่เหมือนช่วงเจอทหารเกาหลีเหนือที่ต้องคอยหลบๆซ่อนๆ ครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

เวียนหัวมากมาย (Core)

OverclockZone Member xecution's Avatar

จบบนตัวที่โหลดบิท7รอบ บนแผ่นแท้อีก2 ตอนนี้อยากจะเล่นออนไลน์บ่อยๆแต่สู้ปิงไม่ไหว เชิฟไทยก็ต้องรอเย็นๆหรือวันหยุดถึงจะมีคน

OverclockZone Member Zemos's Avatar

ปลื่มด่านCoreมากๆ นึุกแล้วอยากกลับเข้าไปอีก

OverclockZone Member ASBK's Avatar

ผมว่าจะไปลงเล่นอีกที จบแล้วแต่ยังไม่พอใจ

OverclockZone Member

เซงก็ตรง ตั้งแต่ Paradise Lost เป้นต้นมา FPS ไม่ถึง 20 ซักที -*- เจอ boss ใหญ่เหลือ6-10

เซงมากครับ

OverclockZone Member YuE's Avatar

จบไปสิบกว่ารอบแล้วรอเล่นภาค2ต่อ

OverclockZone Member xecution's Avatar

ภาคสองสงสัยต้องรออีกพักใหญ่ๆ เพราะต้องรอภาคนี้ขายให้ได้เต็มเม็ดเต็มหน่วย

123654
    Guest

Thumbs up 911

หน้าลองซะแล้วละนะ ไครรู้ราคา เพล3มังบอกหน่อยลดไปถึงไหนแล้วครับ...ไครใจดีตอบด้วยและต้องรู้จริงๆ
    มาเข้าเรื่องกัน CRYSIS ไม่อยากเชื่อยเลยว่ามันมียิงเอเลยนด้วยครับตรงนี้สิอยากผมมอก้งง มีกี่ตัว
    แต่ว่ามีไครเล่นเคียวเลวบ้างครับ

OverclockZone Member auu1212's Avatar

ผมว่าภาค2นี่ อาจต้องรอกันนานเลยครับ เพราะดูจากยอดขาย(แท้)ของเกมนี้แล้วน่าเป็นห่วงมากครับ เห็นว่าทางผู้พัฒนา ไม่พอใจยอดขาย ในตอนนี้ด้วยครับ

http://www.vagabondteam.com/modules....t=16787#214622

OverclockZone Member RunN18's Avatar

Quote Originally Posted by auu1212 View Post
    ผมว่าภาค2นี่ อาจต้องรอกันนานเลยครับ เพราะดูจากยอดขาย(แท้)ของเกมนี้แล้วน่าเป็นห่วงมากครับ เห็นว่าทางผู้พัฒนา ไม่พอใจยอดขาย ในตอนนี้ด้วยครับ

http://www.vagabondteam.com/modules....t=16787#214622
    มันแพงอะครับ

แผ่นแท้ ea ขาย 800-1000 งี้ คือว่าผมก้อเปนเดกอะครับ จะซ์อเกมเกมนึง

พ่อแม่คงไม่ซื้อให้หรอก 1000

แล้วถ้าซื้อเองก้อเสียดายตังครับพูดจิงๆ 1000

ก้อเรยใช้วิธี สากลของเมืองไทยครับ อิอิ

ผมอยากให้เปนเหมือนประเทศจีนจัง
    ที่แผ่นแท้ลดราคามาสู้แผ่นก๊อป
    สมมุต ก๊อปปี้50บาท แผ่นแท้ที่นู้นประมาน50 60 70 80 แบบนี้อะครับ แพงกว่านิดเดียว

พวกค่ายหนังรึเกมก้อบอกว่า ที่จีน ราคาต่ำสุดในโลก T_T

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by RunN18 View Post
    มันแพงอะครับ

แผ่นแท้ ea ขาย 800-1000 งี้ คือว่าผมก้อเปนเดกอะครับ จะซ์อเกมเกมนึง

พ่อแม่คงไม่ซื้อให้หรอก 1000

แล้วถ้าซื้อเองก้อเสียดายตังครับพูดจิงๆ 1000

ก้อเรยใช้วิธี สากลของเมืองไทยครับ อิอิ

ผมอยากให้เปนเหมือนประเทศจีนจัง
    ที่แผ่นแท้ลดราคามาสู้แผ่นก๊อป
    สมมุต ก๊อปปี้50บาท แผ่นแท้ที่นู้นประมาน50 60 70 80 แบบนี้อะครับ แพงกว่านิดเดียว

พวกค่ายหนังรึเกมก้อบอกว่า ที่จีน ราคาต่ำสุดในโลก T_T
    เกมคอม ค่าย EA ขายแพงที่สุดครับและบริการห่วยที่สุด

โดนอีกแล้วEA THอายมั่งไหมครับบบบบ

OverclockZone Member msr's Avatar

โอ้วมีภาค 2 ด้วย

OverclockZone Member panda_exterme's Avatar

คุณ msr ข่าวแว่วๆ ว่า ทางผู้ผลิตจะจัดทำเป็น ไตรภาค (3 ภาค) อ่ะนะ...

OverclockZone Member zombieto's Avatar
    KMUTT Now in Chiangmai

หุ หุ เคลียแล้วเหมือนกัน แต่เกมส์จบเร็วจัง

OverclockZone Member soniconline's Avatar

Quote Originally Posted by Zemos View Post
    ปลื่มด่านCoreมากๆ นึุกแล้วอยากกลับเข้าไปอีก
    เครื่องผมสเป็คคงต่ำไป เข้าไปแล้วกระตุกจนเวียนหัวเลย

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

คุณ msr ข่าวแว่วๆ ว่า ทางผู้ผลิตจะจัดทำเป็น ไตรภาค (3 ภาค) อ่ะนะ...
    งั้นผมก็ควรจะไล่เก็บแผ่นแท้ซะแล้ว สินะ

Bookmarks

Bookmarks