Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD2600XT เดี่ยวๆ CRYSIS ไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD2600XT เดี่ยวๆ CRYSIS ไหวไหมครับ

HD2600XT เดี่ยวๆ CRYSIS ไหวไหมครับ

ปรับ HIGN ได้หรือเปล่า SPEC ตามนี้

E2140
    GIGABYTE P35-DS3P
    2 GB CORSAIR
    HDD160
    DELUX500 WATT

ไหว หรือ เปล่า 2600XT ของ SPARK อ่ะ

คง high ไม่ไหวละคับ ดูจากภาพแล้วสุดๆๆ เลยคับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
      คง high ไม่ไหวละคับ ดูจากภาพแล้วสุดๆๆ เลยคับ
      ]

ภาพเกมส์หรอครับ

Comment

ถ้าปรับความระเอียดเกมส์ให้เหมาะกับ การ์ดจอ ลื้นปื้ดครับ เครื่องผม X800XT ยังไม่มีสดุดให้เห็นครับ

Comment

3850 ยังหน่วงอยู่เลยครับ all midหรือผสมhigh บางoptionน่าจะได้

Comment

Medium นะ (บางตัวอาจจะ LOW เพื่อความลื่นขึ้น)

Comment

คงไหวประมาณกลางๆ อะครับ สูงๆ คงไม่ไหว

เเต่ถ้าต่ำสุด ลื่นเเน่นอนครับ ดูจากสเปกที่บอกมา

พูดจากประสบการณ์ เล่นจบเเล้วครับเกมสืนี้ อิอิ เเต่ไม่อยากโม้ครับ เพราะ ใช้ โปรโกง อิอิอิ

ผมเล่นห้องเพื่อนอะครับห้องเพื่อน E2140 gf 7300GT 256 ram2Gb ต้องปรับต่ำสุดครับถึงจะลื่น

อีกอย่าง เกมส์นี้ถ้าใครเเรมไม่ถึง 1.5Gb อย่าคิดเล่นเลยครับ ลองมาเเล้ว ต่อให้ การ์ดจอเเรงๆเลยครับ

Comment

ผมตามสเป็กลายเซ็นได้ มีเดียม + ไฮด บางอย่าง พอไหวแต่ปรับภาพเรนเดอร์ ไกลๆเป็น โลว์นะ ถึงสบายหน่อย

Comment

ผม 7900GS มีเดี้ยมบ้าง ไฮบ้าง ยังไม่ตุกเลยนะ 25 - 40 เฟรม อ่ะ 1024*768 เฟรมแค่นี้ก็ไม่ตุกแล้ว ถ้าความละเอียดมากๆเฟรมเท่ากันจะเหงว่าตุก(จอหย่าย)

Comment

ผม medium ครับไม่กระตุก high ยังไม่เคยลอง สเป๊คตามลายเซ็นต์

Comment

cpu แรงๆ ช่วยได้นะ

Comment

cpu dual core 2.2 Ghz+
                        Ram 1.5 gb +
                        vga 8600+

หมดนี้ ถึงจะลื่นที่ medium ถ้าต่ำกว่านี้ก็ low ครับ 2600xt คาดว่า คงได้ ที่ medium ถ้าไม่ oc cpu ก็ คงมีอืด และ แรม 1 gb เล่นได้ แค่ low ครับ medium ต้อง 2 gb ไม่งั้นกระตุก

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                          ถ้าปรับความระเอียดเกมส์ให้เหมาะกับ การ์ดจอ ลื้นปื้ดครับ เครื่องผม X800XT ยังไม่มีสดุดให้เห็นครับ
                          ---------------------------------------------
                          การ์ดจอ ลื้นปื้ด เกมส์หรือหนังญี่ปุ่นครับ

Comment

ได้ครับ1024*768 แต่กระตุกบางฉากเท่านั้น ลองมาแล้ว ส่วนX800XL ของผมได้แค่ 800*600 เองครับ

Comment

อ้อ ผมใช้ E6300@3.33 ครับ

Comment

Working...
                              X