Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 3870 ยี่ห้อ His น่าเล่นไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ประกันน่าจะของค่าย ASYS Computer ครับ
    -----------------------------------
    หรือค่าย sis เก่านั่นเองครับ

Comment

ถ้าตังเหลือก็จะจัดบ้าง 1 ตัวที่ advice นี่แหละ ถูกจิง

Comment

ของเขา ชิ้นงานดีครับ การ์ดสวย ช่องดีวีไอเป็นสีทองด้วย ของผมเป็น 2600xt ddr3 ติดซิ้งSalman

Comment

so cool

Comment

ยี่ห้อนี้ dcom ทำตลาดแล้วครับ ประกัน dcom

Comment

ว้าวจัดไปมีคนคอมเฟิมมาแล้วว่าดีจิงแต่บางท่านว่ากาดมานไหญ่จนใส่ม่าได้เนี่ยดิ

Comment

ถ้าผมจะทำยี่ห้อ Her จะมีใครซื้อไหมน้อ

Comment

ดันไปอยากเห็นคนที่ลองเอามาใช้แล้วว่ามาใส่ได้รึป่าวหรือว่าไหญ่เกินถ้าใส่ได้เดวจัดมาซักตัวดิ มานน่าจาแรงกว่า8600ละเนอะ

Comment

Working...
                  X