Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงกุมภามีนาราคาจะลงกว่าตอนนี้เยอะไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงกุมภามีนาราคาจะลงกว่าตอนนี้เยอะไหมครับ

ว่าจะซื้อคอมใหม่อีกเครื่องนะครับ

จะถูกลงแค่ไหนน่าจะแล้วแต่การเมืองละมั้งครับ

ถ้าจะใช้ก็ซื้อเถอะครับ อย่าสนใจอนาคตเลย

Comment

ถ้าไม่รีบร้อน รอก่อนก็ดีครับ อิอิ

Comment

มันเป็นช่วงนะคับครับพอของอออกรุ่นใหม่เราก็จะคิดว่ารอให้ตกรุ่นก่อนราคาลงก่อนจะซื้อก็ซื้อเถอะคับยังไงมันก็คงลดไปก่านี้ไม่ได้แล้วแต่ประสิทธิภาออาจจะดีขึ้น

Comment

น่าจะถูกลงคับ รอได้รอไปคับ

Comment

ตามข้างบนครับลองเดินถามหลายๆร้านดูครับแต่ส่วนใหญ่มันไม่ค่อยลงครับ

Comment

มันแล้วแต่ ชนิดของฮาร์ดแวร์อะคับ พวกประเภทที่ออกมาถี่ เช่นการ์ดจอ น่าจะลงเยอะอยู่ แต่พวก hdd case คงลงไม่เยอะหรอกหึหึ

Comment

ค่าตัวผมจะถูกลงครับ

Comment

ผมรอจนลงได้ที่ ไปซื้อเเล้วไม่มีของครับหมดรุ่นพอดี เซ็ง

Comment

ผมว่าน่าจะลงอีกน่ะ เพราะผมก็จะประกอบใหม่อยู่เหมือนกัน
                    เฝ้าดูราคามา 2 เดือนล่ะ ลงอย่างแรง รอให้รัฐบาลเป็นรูปเป็นร่างซะก่อน
                    ผมว่าปีหน้า กุมภา ดีที่สุด

Comment

Originally posted by tonasus View Post
                      ผมว่าน่าจะลงอีกน่ะ เพราะผมก็จะประกอบใหม่อยู่เหมือนกัน
                      เฝ้าดูราคามา 2 เดือนล่ะ ลงอย่างแรง รอให้รัฐบาลเป็นรูปเป็นร่างซะก่อน
                      ผมว่าปีหน้า กุมภา ดีที่สุด
                      เห็นด้วยคับ
                      ว่าจะประกอบคอมอีกตัวช่วงนั้นเหมือนกัน

Comment

Working...
                      X