Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Crysis

ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไรครับ

เกมส์อื่นก็ไม่เป็นครับ เป็นแต่ crysis เกมส์เดียวครับ Winning/Sega/Prostreet ก็ไม่เป็นครับ

E2160
    RAM1G
    8600gt xfx
    driver 169.21_forceware_winxp_32bit_international_beta

รอท่านเทพมาตอบครับ

ใครตอบขอให้ได้แฟนสวยๆไปนอนกอด อิอิ
    Attached Files

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์เป็น169.09หรือ169.13ดูครับ หรือ ลงเกมใหม่ดู แล้วปรับภาพขนาดไหนครับ

Comment

Originally posted by Zemos View Post
      ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์เป็น169.09หรือ169.13ดูครับ หรือ ลงเกมใหม่ดู แล้วปรับภาพขนาดไหนครับ

ลองดูแล้วครับ ไม่หายครับ

Comment

ต้นไม้หายไปเลย

ของผมตามในลายเซ็น มีแต่ก้อนหินผลุบๆโผล่ๆ

Comment

ช่วยหน่อยครับพี่น้องงง

Comment

ลองใช้driverตัวเก่าดูครับ ตัวนี้อาจจะมีปัญหา

Comment

ผมก็เป็นครับ
              แก้ง่ายสุดๆเลยครับ
              ปรับเพิ่มตัวคูณของภาพก่อนครับแล้วจะหาย

Comment

ถ้าไม่ใช่ปัญหาที่ไดรเวอร์ ก็อาจเป็นเพราะตัวเกมไม่สมบูรณ์รึป่าวครับ หรือไม่ก็เพราะ OC มาก ฯลฯ ลองแก้หลายๆวิธีดูครับ

Comment

169.21 มันน่าจะออกมาเพื่อ8800GTS 512mb มากกว่านะครับ ลองใช้ไดร์เวอร์พวก169.09ดูซิคับ

Comment

ปรับ Sheder เป็น High ครับ หายชัว

Comment

Working...
                    X