เซียนคอมช่ว่ย OC คอมเก่าหน่อยคับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: เซียนคอมช่ว่ย OC คอมเก่าหน่อยคับ

OverclockZone Member

Default เซียนคอมช่ว่ย OC คอมเก่าหน่อยคับ

รบกวนเซียนคอมหน่อยคับ ผมมีคอมเก่าใช้มานานอยาก OC ให้แรงขึ้นหนอ่ยคับ ต้องไปตั้งค่าตรงไหนบ้าง ช่วยชี้แนะหน่อยนะคับ ( ขอแบบเป็นค่าต่างๆใน BIOS เลยนะคับ คือผมอ่านหลักการแล้วว่าต้องเพิ่มอะไรบ้างแต่พอเข้าไปใน BIOS แล้วเริ่มไม่ถูกว่าต้องตั้งตรงไหนนะคับ )
    มีรูปแนบมาด้วยนะคับ
    spec
    AMD Athlon 64 2800+
    main board MSI K8T800 (VT8383)
    RAM DDR 1.5 GHz ( 512 3 ตัว)

[SIGPIC]http://forums.overclockzone.com/forums/image.php?type=sigpic&userid=33577&dateline=1198119876[/SIGPIC]
    รูป รูป
    Last edited by jengjang; 20 Dec 2007 at 10:35:27.

หน่วยจู่โจม guru's Avatar

เข้าไปอ่านที่หน้าหลักของเว็บ ตรงหน้าเบสิคโอเวอร์คล๊อกครับ อ่านแล้ว ลองจำแล้วไปทำตามครับ
    ---------------------------------------------
    ถ้าอ่านแล้วสงสัยโพสถามได้เลยครับ เดี๋ยวจะช่วยกันอธิบายให้ฟังครับ

OverclockZone Member

ขอบคุณมากคับผม

Bookmarks

Bookmarks