Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ wireless สัญญาณแรงๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ wireless สัญญาณแรงๆหน่อยครับ

พอดีจะออกไปซื้อ wireless ซักตัวอ่ะคับอยากได้แบบสัญญานแรงๆคับ คอมที่ผมใช้***งจาก router ประมาณ 50mมีผนังกั้น1ชั้น ครับ ตัวที่ไช้อยู่เป็น usb ของ zyxel แต่ connect low ตลอดเลยครับ

อยากได้แบบสัญญาณแรงๆ connect เต็มๆอ่ะคับ

ช่้วยแนะนำรุ่นกับ ยี่ห้อและราคาทีคับ pci หรือ usb ก็ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

น่าซื้อสาย USB ต่อให้มันยาว ๆ นา

Comment

ตอนนี้ต่อจากหลังเคสขึ้นไปเสียบจะเพดานแล้วคับ

อยากได้แบบที่มีเสาสัญญาณแรงๆคับ

ขอบคุณคับ

Comment

ตัวนี้ครับ ใช้อยู่แรงดีไม่มีตก http://www.pcresource.co.th/computer...ps-p-3950.html

Comment

ขอบคุณนะครับ

พอดีผมไปถอยของ engenuis รุ่นที่มีเสาแถมมาแล้วครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ

k eit ตีกลองป่ะครับผมก็ตีเหมือนกัน แต่แสนร์ผมยี่ห้อ sonor

Comment

Working...
          X