Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะไปซื้อ LG DVD-RW ((" 18x หรือ 20x ")) ดีครับ ช่วยฟันธงทีครับ !!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะไปซื้อ LG DVD-RW ((" 18x หรือ 20x ")) ดีครับ ช่วยฟันธงทีครับ !!!!!

ผมจะไปซื้อ LG DVD-RW ((" 18x หรือ 20x ")) ดีครับ ช่วยฟันธงทีครับ !!!!!
    จะซื้อมา ไรท์ DVD กะแผ่น Ohayo อ่ะครับ ความเร็ว 4xงะ
    เอาอันไหนดีครับ ที่แบบว่า อ่านไม่error ไรท์ไมมีปานหา
    แนะนำด้วยครับ

ปล. เหงบางท่านบอกว่า 20xชอบมีปานหา จิงเหรอ *-* งั้นก็เอา 18x ดีไม๊ครับ
    เด๋วจาไปซื้อแว้วว

แบบ IDE ธรรมดานะครับ ^^

Comment

ไม่น่าจะมีปัญหาเนอะ ไม่เคยเจอ

Comment

Originally posted by GreatVirus View Post
        จะซื้อมา ไรท์ DVD กะแผ่น Ohayo อ่ะครับ ความเร็ว 4xงะ
        เอาอันไหนดีครับ ที่แบบว่า อ่านไม่error ไรท์ไมมีปานหา
        แนะนำด้วยครับ

ปล. เหงบางท่านบอกว่า 20xชอบมีปานหา จิงเหรอ *-* งั้นก็เอา 18x ดีไม๊ครับ
        เด๋วจาไปซื้อแว้วว
        ปกติที่เคยเจอ20X มีปัญหาคือไรท์ต่อไฟล์คับ ถ้าไรท์ปกติ พอๆๆกับ18X

Comment

Working...
        X