Announcement

Collapse
No announcement yet.

LG "L194WT" 19" Wide รุ่นนี้โอเคมั้ยครับ พรุ่งนี้จะไปสอย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LG "L194WT" 19" Wide รุ่นนี้โอเคมั้ยครับ พรุ่งนี้จะไปสอย

LG "L194WT" 19" Wide รุ่นนี้โอเคมั้ยครับ พรุ่งนี้จะไปสอย

เอามาต่อเข้า tv box

Panel Type: LCD
    Resolution: 1440 x 900
    Brightness: 300 cd/m2
    Contrast Ratio: 2000:1
    Response Time: 5 ms
    View Angle: 160°/ 160°(H / V)
    Input Connectors: 15-pin D-sub, DVI w/ HDCP
    Dimensions: 17.1 x 14.8 x 3.9 in
    Weight: 3.6 kg
    Features:
    Stylish Design
    Digital Fine Contrast Ratio
    f-Engine - Enhancing picture quality w/ DAFI, RCM, ACE
    Fast Response Time
    Wide Viewing Angle
    DVI w/ HDCP
    Last edited by heroin; 21 Aug 2008, 20:41:52.

ราคาเท่าไรเอ่ย? จะบอกว่าดีได้หรือไม่ ราคาเป็นองค์ประกอบสำคัญด้วย

Comment

ประมาณ 6,700 ครับ เเต่จะซื้อเเบบผ่อน

Comment

ก็ ok นะครับ ใช้อยู่ไม่มีปัญหาอะไร ว่าแต่ทำไมแพงจังครับ 6700 ผมหาเดินหาดีๆ ได้ 6000-6300 สดนะครับ แต่ว่าผ่อนคงประมาณนั้นแหละมั้ง

Comment

น่าสนใจแฮะแบบผ่อน Slip เงินเดือนกี่เดือนอ่ะเนี้ย ผ่อน (ไม่มีตังซื้อสด)

Comment

ราคาที่เวปjibขึ้นมาประมาน100นึงงับ จาก6450ขึ้นมา6500กว่าๆ

Comment

พี่สาวเอาบัตรรูดให้ผ่อนเอง พอดีอยู่ ตจว ซื้อที่ชุมพรอะครับ ไม่มีโอกาศได้ไปเดิน พันทิพ

Comment

แนะนำอีกตังนึงครับคอนทาส 5000:1 ไปเลยผมใช้อยู่แจ่มมมมม

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                  แนะนำอีกตังนึงครับคอนทาส 5000:1 ไปเลยผมใช้อยู่แจ่มมมมม
                  lotเก่า เปน2000:1 ถ้าlotใหม่ๆ 5000:1หมดแล้วแหละคับ คิกๆ

Comment

สะดุดใจกับ

เอามาต่อเข้า tv box

ภาพที่ได้จะไม่ค่อยดีนะ จอ LCD เอามาต่อเพื่อเปิดทีวีธรรมดา
                    ภาพสู้จอ ทีวีธรรมดา 21" ไม่ได้เลยนะครับ ฟ้ากะดินประมาณนั้น

แต่ถ้าเอามาเล่นเนท เล่นเกมส์ รุ่นนี้ก็ดีครับ

Comment

เต็มที่ 6400 บาท

Comment

สวยดีคับ ผมใช้ lg อยู่ไม่มีปัญหาอะไร ส่องจุดดีๆก่อนออกจากร้านนะคับ^^"

Comment

ตอนแรกเล็งรุ่นนี้เหมือนกัน แต่ของไม่มี เลยได้940bw+มา เหอๆ ก้อโอนะครับ

Comment

สว่างสดใสดีครับ 5000:1
                            ซื้อมา 6500บาท เมื่อ 2 วันเสาร์นี้เอง
                            ต่อกับDVIกับ Alive HD720p Geforce7050PV ภาพแจ่มดี

Comment

ต่อกับ tv box ภาพจะเบลอมากนะครับ เพื่อนผมมันต่อกับ 940bw เบลอมาก ยังดีดูกับดาวเทียมภาพเลยชัดหน่อย

Comment

Working...
                              X