Announcement

Collapse
No announcement yet.

การลงวินโดว์ให้ได้ดังใจ ทำไงครับ ท่านเซ๊ยนช่วยผมด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การลงวินโดว์ให้ได้ดังใจ ทำไงครับ ท่านเซ๊ยนช่วยผมด้วย

ผมเคยอ่านในนิตสาร PC TODAY จำไม่ได้ว่าเล่มที่เท่าไร
    ผมเมล์ไปถามทีมงาน PC Today ไม่มีสัญญาณตอบรับจากหมายเลขที่ท่านเรียก
    และที่นี่จะเป็นที่สุดท้ายที่ผมพอจะพึงท่านเซียนทั้งหลายได้

คืออย่างนี้ครับ

ผมอยากจะทำแผ่นวินโดว์ไว้ใช้เอง และตอนติดตั้งวินโดว์มันจะลงโปรแกรม หรือ Driver ที่ตั้งเอาไว้ตอน Setup เลยครับ
    อย่าง แผ่น Dark Edit ฯลฯ (และอื่น ๆ อีกมากมาย)

ได้โปรดช่วยเด็กน้อยผู้ไม่ประสาตาดำ ๆ คนดีด้วยนะครับ ท่านเซียน

ลอง nLite ดูยาง

Comment

ใช้โปรแกรมนี้ก็ได้ Almeza Multiset สามารถทำแผ่นวินโด้พร้อม Driver หรือ Programs ต่างๆตามใจเราได้

Comment

ขอบคุณท่านเทพทั้งสอง
        ข้าน้อยจะมิมีวันลืมชื่อท่าน

Comment

nlite ไม่ก็ Win Iso Builder เลยครับ ปรับแต่งวินโดวส์ของตัวเอง

ในหมวดทิปน่าจะมีเรื่องการใช้งานโปรแกรมพวกนี้อยุ่

Comment

Working...
          X