Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องหน่อยนะครับ ขอถามเรื่องประกันร้าน TK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องหน่อยนะครับ ขอถามเรื่องประกันร้าน TK

เป็นยังไงบ้างครับ น่าเชื่อถือ มีความรับผิดชอบกับลูกค้าแค่ไหนครับ มั่นใจได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

เคยเอาการ์ดจอไปเครมก็ดี รอของประมาณ 2อาทิตย์ ซ่อมไม่ได้ คืนเงินเลย

Comment

เมื่อวันก่อนไปซื้อซิ้งCPUร้านเขา คนขายก็ยิ้มแย้ม พูดดี ต้อนรับลูกค้าดี อ่า
      ผมว่าเรื่องประกันของเขาคงดีเหมือนคนขายแระ งืมๆ

Comment

แล้วแต่จะเจอครับเจอดีก็บอกว่าดีครับ....

Comment

PSU โดนฟ้าฝ่า

เอาไปเคลม ให้เค้าลองเทสดูว่าใช้ไม่ได้จริงๆ ยกตัวใหม่ให้เลย

คนขายอัธยาศัยดีทั้งพี่และน้อง ใส่ใจลูกค้าทุกคนที่เ้ดินเข้ามาในร้าน

และหวังว่า ร้านนี้จะบริการดีแบบนี้ต่อไป
          Last edited by พีคุง; 9 Nov 2006, 14:12:58.

Comment

ชุดผมก้อมาจากนี่แหละ

สั่งทางไปรษณีย์ (บ้านอยู่ในป่า อ่ะ)
            Last edited by ECHO; 9 Nov 2006, 15:24:31.

Comment

ขายแพงกว่าร้าน----โดยเฉลี่ย 10%
              ซื้อกี่ทีก็ ไม่ถูกก่าเล้ย
              เศร้า....
              ทำไมไม่ขายให้เท่ากะชาวบ้านน้าาาาา
              เราอุดหนุน ไปหลายครั้งแล้วก็ยังเหมือนเดิม....

Comment

ผมซื้อทีไรก็ต่อได้ทุกทีเลย = ='

ไม่ลดไม่ซื้อ เหอะๆ

Comment

ราคาบอก ร้านนี้ถูกว่าอีกร้านนะ แถมต่อก็ลดให้อีกแน่ะ ผมเลยถอยมาหลายอย่างเลย แรมไม่มีของที่เราจะเอา ก็ให้ใช้ตัวอื่นไปก่อน พอของมาก็เอาไปเปลี่ยน ดีจิงๆ อุอุอุอุ

Comment

ตกลงร้านนี่ คือ ขายแพงกว่าเขาประมาณ 10% มันก็แลกกับประกัน ที่ดี และ การต่อได้และอัธยาศัย
                    คนขายที่ดี ของถูกคนขายมักไม่ค่อยง้อลูกค้าเรื่องปกติ ครับ

Comment

จริงหรือครับ

Originally posted by Onn[th_onset] View Post
                      ราคาบอก ร้านนี้ถูกว่าอีกร้านนะ แถมต่อก็ลดให้อีกแน่ะ ผมเลยถอยมาหลายอย่างเลย แรมไม่มีของที่เราจะเอา ก็ให้ใช้ตัวอื่นไปก่อน พอของมาก็เอาไปเปลี่ยน ดีจิงๆ อุอุอุอุ
                      โอ้โหจริงเหรอครับ วันก่อนจะไปถอย G-Skill แต่ของหมดรู้งี้น่าเอาตัวอืนมาใช้ก่อน แล้วค่อยเอาไปเปลี่ยนมั่งดีกว่า ....

Comment

Working...
                      X