Announcement

Collapse
No announcement yet.

[สอบถาม] ราคาแรมตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by aotjaza View Post
    2 G ละครับ
    2GB/667 ที่อื่นไม่รุ้ราคา แต่ของ Advice ราคา 1500 นิดๆ ถูกมากๆ

Comment

ขอบคุณครับ งั้นก็ รอ ไปก่อน งิงิ อยากเพิ่มเพราะอยากใช้วิสต้า

Comment

2G/667 kington ที่พันทิพ ชั้น2ที่ร้านหัวมุมบันไดเลื่อนด้านหลัง ขายประมาณ 5000 พันกว่าบาท ไม่แน่ใจเพราะถามราคามาเกือบเดือนแล้วมั้ง

Comment

งั้นไปซื้อที่ืMemmory to day ดีก่า 3400 ของคิงตัน ชัวร์ดี แต่สงสัยทำไมของadvice ถูกจังเลยอะ- -

Comment

adviceเข้าเป็นร้านขายส่งทั่วประเทศมันเลยขายถูกนะครับ

Comment

ตอนซื้อแพงทุกทีเลย ผ่าสิ...

Comment

มีร้านแถวเซียร์รังสิตแนะนำบ้างป่าวคับ

Comment

1G ประมาณ 7xx ถูกมาก

แต่อยากถามว่า Notebook ACER ถ้า up ram แล้วต้องแกะ void ที่มันปิดตรง ram bay นี่มันจะหมดประกันมั้ยครับ

Comment

Originally posted by hikky View Post
                    1G ประมาณ 7xx ถูกมาก

แต่อยากถามว่า Notebook ACER ถ้า up ram แล้วต้องแกะ void ที่มันปิดตรง ram bay นี่มันจะหมดประกันมั้ยครับ
                    เสียเฉพาะประกันแรมครับ ลองถามดูแล้ว

Comment

s41ใส่ramของpqiได้ไหมครับ ผมลองใส่แล้วไม่ได้

Comment

Working...
                      X