Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยครับ

ตรงสัญลักษณ์ ! ไอ้ตรงCPU ผมรู้แล้วว่าเป็นเพราะรอบพัดลมมันต่ำกว่า2000 แต่ไอ้ตรง system นี่สิ มันคืออะไรหล่ะครับ พัดลมในเครื่องทุกตัวมันก็หมุนหมดแล้วนะครับ
    ส่วนอุณหภูมิ ตรง system นี่คือ อุณหภูมิของบอร์ดใช่ปล่าวครับ 54 องศา นี่ร้อนไปไหมครับ มันไม่ควรเกินเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

น่าจะเป็นเมนบอร์ดครับ ลองหาพัดลมตัวเล็ก เป่าที่ซิปเซ็ตอาจจะทำไห้เย็นลงได้
    ส่วน system ที่มีเครื่องหมาย คือ พัดลมชิปเซ็ต มันอาจจะไม่มีขั้วมาให้ต่อ แต่มีเซ็นเซอร์ตรวจจับอยู่เลยแสดงเป็น 0 รอบ

ผมเอารูปมาลงให้ครับ
    Last edited by one; 20 Dec 2007, 15:27:24.

Comment

hatari ดีกว่าครับ เปิดฝาแล้วอัดเลย

Comment

อ่ออย่างนี้นี่เอง ผมใช้บอร์ด P35-DS3R
        เอาฮาตาริเลยหรอครับ ผมมีแต่ มิตซูบิชิ อ่ะ ใช้ได้ปล่าว อิอิ

Comment

Working...
        X