Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยังงงอยู่อ่าคับว่ามันปรกติหรือเป่าวานผู้รู้ช่วยเข้ามาอธิบายทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แต่พอใช้แบบเดิมๆๆมันก็อุณหภูเท่านี้ อิอิ
    Attached Files

Comment

เกือบพังอ่าครับ OC ไว้ที่ 3.3GHz ไปกินข้าวพอกับมาอุณหภูมิมันยันไปติดที่ 85 C เลย ดับเครื่องแทบมะทันทำไมมันร้อนยังงี้อ่าครับ

Comment

Originally posted by N.O.S2007 View Post
        อ่าครับผมมันเป็นซิงค์เดิมๆๆครับ กลายเป็นว่าทำผมซะลุ้นเลยคือว่าที่อุณหภูมิร้อนผมมันเลิกเกิดการเปิดไม่ติด อิอิ ผมเลยกับมาใช้เป็น 2.66 อ่าครับ แตว่าที่คุณ อิมพีเรียล บอกว่า ลองตั้งเป็น 5-5-5-15 มานไปตั้งตรงไหนอ่าคราบผม อิอิยังมะรู้เลยอ่าครับยังไงวานช่วยบอกทีน้าครับที่ข้างบนผมเซตอ่ามีส่วนไหนที่ต้องไปปรับอีกเป่าครับอิอิ
        หน้านี้ครับ เมาก็ยังตอบกระทู้ได้
        Last edited by อิมพีเรียล; 18 Aug 2008, 01:39:17.

Comment

ขอบคุณครับเดียวจารองปรับดูคราบไงเรื่องความร้อนยังมิลดลงเลยอ่าครับ งือๆๆๆๆๆ จาทำไงดีมะกี้ยันไป 85C เลยเกือบไปอ่าครับ พอดีกับมาทันเลยปิดเครื่อง ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เอ่อท่าน อิมพีเรียล ผมรองเข้าไปปรับอย่างที่บอกแล้วแต่ว่า Mainborad P5B มะมีให้ปรับเลยอ่าครับ- -เอาเป็นว่าผมก็ยังงง ต่อไป อิอิ ท่าใดใช้ Mainborad P5B ช่วยไขปัญหาทีน่าคราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

มะมีคนขุดเลยเน้อ

Comment

Working...
              X