Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อ Dcom เอาของซ่อมให้แล้วบอกตัวใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เบื่อ Dcom เอาของซ่อมให้แล้วบอกตัวใหม่

ผมเอา Hdd 250G ไปเคลมที่พันทิป รอบแรก ได้ของเลย เอากลับมา bad เต็มลูก รอบสอง ของไม่มีรอ 1 อาทิตย์ เวนต้องรออีกแล้วเซ็ง 1อาทิตย์ผ่านไป เอาของคืน กลับมาบ้าน ลงวินโดเสร็จ ผ่านนึกว่าจะเรียบร้อยผ่านไปด้วยดี พอก๊อปปี้ข้อมูล ไดร์ D เท่านั้นแหละครับ เครื่องดับ เลย เซ็งเลยกะ dcom

มีคนพูดถึงเยอะประกันค่ายนี้เขาดีจริงๆ อิอิ

Comment

แบบว่า....ซวยเลยอะครับ

ของเค้าดีจริง...

Comment

เมื่อ5ปีที่แล้ว ประกันเจ้านี้ดีที่สุด แต่ปัจจุบันประกันเจ้านี้.......ที่สุด

Comment

เดี๋ยวนี้ dcom ไมมันเน่างี้ -*-

Comment

โดยส่วนตัวผมว่าไปที่ศูนย์ใหญ่ที่บางนา ถ.สรรพวุธเลยครับ ได้ของไวดี ผมไปเครม HDD 2 ครั้งได้ของใหม่กลับมาตลอด ใช้เวลาแค่ 10 นาทีเท่านั้น

Comment

ผมโชคดีหน่อย มีลูกค้าทำงานที่นั่นเหนขับรถมาจอดหน้าบ้านผมมากินข้าวบ้านผม (เเม่เปิดร้านตามสั่ง) ให้เเม่คุยให้เปลี่ยนเเป๊บเดียว ที่โคราชนะคับ

Comment

ประกันชื่อดังทำไมเปงแบบนี้ละคับพี่น้อง

Comment

ดวงด้วยท่าน อิอิ เหมือนผมยังเซงกับ maxter อยู่เลย ประกัน maxwell เอาไปเครมเปลี่ยนใหม่ปั้บกลับมาใช้ได้ 15 วัน เสียอีกแล้วหัวอ่านดัง ไปเครมอีกอยู่ได้อีก 7 วัน แล้วก็หัวอ่านดังเหมือนเดิม ล่าสุดไปเครมรอบที่ 3 กลับมาใช้ไม่ได้เลย ขนาดแกะซองใหม่กิ๊กๆ ทุกตัวเลย ผมละ.... จิงๆ

Comment

555+ พักนี้ dcom โดนบ่อย
                    แบนี้ต้องรีบปรับปรุงตัวแล้วนะคับ ก่อนที่จะเจ๊ง

Comment

ผมหนีไปซบ Synnex นานแล้วครับ

Comment

ไวรเลสเราเต้อ SMC เอาไปเครมใช้เวลา 1 เดือน ใช้ได้ 2 เดือนเสียอีกแล้ว ยังไม่ได้ไปเครมเลย...เซ็งวุ้ย

Comment

เซ็งเหมือนกัน วอร์ยมีปัญหา ขอคืนมาเป็นอนุเสาวรีย์ ยังไม่ได้คืนเลยจะ 2 อาทิพย์แล่ะ ประกันในดวงใจเมื่อก่อน
                          กับปัจจุบัน ทำไมจึงต่างกันราวฟ้า กับเหวเนี้ยะ

Comment

เห็นเพื่อนๆ ก็บอกเช่นนี้ *-*

Comment

เซ็งครับ

Comment

Working...
                              X