Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้โปรแกรมที่วัดผลการประมวลประสิทธิภาพของ VGA, CPU ไรพวกนี้อ่ะคับ แนะนำทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้โปรแกรมที่วัดผลการประมวลประสิทธิภาพของ VGA, CPU ไรพวกนี้อ่ะคับ แนะนำทีคับ

มีโปรแกรมไรมั้งคับ จะได้ไปหาโหลดมาใช้ค้าบ ขอบคุณมากคับผม

3DMark01 03 05 06
    PCmark
    ฯลฯ

www.guru3d.com

Comment

CPU-Z , GPU

Comment

Originally posted by dears View Post
        3DMark01 03 05 06
        PCmark
        ฯลฯ

www.guru3d.com
        ขอบคุณคับผม แล้ว 3DMark ตัวเวอร์ชั่นไหนดีสุดอ่ะคับผม

Comment

Originally posted by Fluke_Retrorian View Post
          ขอบคุณคับผม แล้ว 3DMark ตัวเวอร์ชั่นไหนดีสุดอ่ะคับผม
          แต่ละเวอร์ชั่นมันมีการทดสอบที่แตกต่างกันออกไปงับ ไม่มีตัวไหนดีที่สุดหรอก หากสะดวกลองโหลดมาเทสหลายๆตัวโล้ด

Comment

Originally posted by dears View Post
            แต่ละเวอร์ชั่นมันมีการทดสอบที่แตกต่างกันออกไปงับ ไม่มีตัวไหนดีที่สุดหรอก หากสะดวกลองโหลดมาเทสหลายๆตัวโล้ด
            หรอคับๆ โอเคคับ ขอบคุณมากคับผม เด็กผีใจดีจิงๆ อิอิ

Comment

GPU-Z ที่เวป www.techpowerup.com ครับเจ๋งจริง

Comment

3DMark กะ CPU-Z ครับผม

Comment

Working...
                X