Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

มะกี้ผมกำลังเผาแผ่นแล้วดันไป แล้วอยู่ดีๆไดร์เวอDVDหายไปซะงั้นครับเหลือแต่ไดร์Eซึ่งเป็นไดร์CD-ROM อยากทราบว่าทำไงให้มันกลับมาอะ -*-ลองกดดูที่Device Managerก็ยังเห็นว่ามีอยู่แต่ในMycomไม่มีแล้ว แก้ไงบอกหน่อยครับ

เป็นอาการใกล้จะไปเกิดของ ของตัวไรท์ครับ

ต้อง restart มันถึงจะกลับมาครับ

เเต่ดูดูเเล้วถึงจะกลับมาก็อาจจะหายไปอีก งิงิ

ถ้ายังเป็นอีกคงจะได้ไปเที่ยวห้างไอทีเเน่

Comment

มันกลับมาแล้วครับ -*- แต่ปกติไดร์ทั่วไปถ้าไม่ใส่cdจะกดเข้าไปไม่ได้ แต่นี่กดได้เฉย-*- แต่มันอ่านแผ่นไม่ได้แถมไรไม่ได้อีก เอิ้กๆ

Comment

Working...
      X