Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่อง เคสครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่อง เคสครับผม

อยากทราบว่าเคสแบบในรูปนี้มีขายไหมครับหรือเราต้องเอามา Mo เองแบบกลับด้านยังงี้น่ะครับ
    ป.ล ยืมรูปท่าน BLACKSHEEP1991 มาหน่อยอิอิ

เคสแบบนี้ส่วนใหญ่เอามาโมครับ เท่าที่เห็นทำมาโดยเฉพาะก็เป็นพวกlianli v1000 v2000 ครับ

Comment

แล้วพวกที่ทำมามีขายไหมแล้วราคาประมาณเท่าไหรเหรอครับ

Comment

ต้องแกะพวกหมุนยึดเอาเองหน่ะคับ
        แล้วก็ค่อยประกอบเอาทีหลัง

ไม่ก็กลับหัวกลับหางเคส แล้วเปลี่ยนแค่ส่วนหน้าของเคสจ๊า...

Comment

ทำไมเป็น เหอๆๆว่าแต่ท่าน2มาทำให้ที่บ้านได้ไหมละฮ่า

Comment

Working...
          X