Announcement

Collapse
No announcement yet.

ThermalTake TR 470W OCด้วยไหวมั้ย spacด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ThermalTake TR 470W OCด้วยไหวมั้ย spacด้านในครับ

อยากรู้ว่ามันดี แล้วก็จะไหวมั้ย ThermalTake TR 470W
    ถ้าoc
    spec
    e6750
    blood iron
    ram 2G
    hdd 1
    vga (ตัวนี้ช่วยเลือกหน่วยครับงบ10k)

แล้วถ้าเทียบกับ Enermax 460W
    ตัวไหนดีกว่ากันครับ
    ขอบคุณครับ

ช่วยหน่อยน้าครับ^^

Comment

470W สบายๆ
      การ์ดจอใส่ GF8800GT 512M กำลังดี

Comment

VGA งบหมื่นแบบนี้คงเป็นพวกของหนัก
        แต่ VGA ตัวเดียว ..TT 470W พอไหวครับ

Comment

แล้วvgaนี่ตัวไหนน่าเล่นมั่งครับ
          ข้อเป็นยี่ห้อกับรุ่นด้วยก็ดีครับ
          เล็ง msi 8800 512 oc อยู่ครับ
          ตัวนี่ดีมั้ยครับ

Comment

Originally posted by aomjang View Post
            แล้วvgaนี่ตัวไหนน่าเล่นมั่งครับ
            ข้อเป็นยี่ห้อกับรุ่นด้วยก็ดีครับ
            เล็ง msi 8800 512 oc อยู่ครับ
            ตัวนี่ดีมั้ยครับ
            เหลือๆ ครับ รับรอง ฟันธง

Comment

Working...
            X