Announcement

Collapse
No announcement yet.

Conroe1333-D667 กับ Wolftdale1333-D667

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Conroe1333-D667 กับ Wolftdale1333-D667

Conroe1333-D667 กับ Wolftdale1333-D667

เลือกตัวไหนดีครับ

แต่รู้สึกว่าตัว Wolftdale1333-D667 จะลดเสปคนะ ที่เห็นๆเลยก็ Sound อ่ะครับ

มันชิบเซ็ตตัวเดีัยวกันแหละครับ

ต่างกันที่ sound นั่นแหละครับผม

แล้วก็ ตัว Wolftdale1333-D667 นั่นมี USB ด้านหลัง 6 ช่องครับ

เพิ่งประกอบคอมให้เพื่อนใหม่เมื่อวานนี้เอง

ตอนแรกจะเอา Conroe1333-D667 แต่ของหมดอ่ะ

Comment

แรงๆๆ

Comment

ผมก็ใช้ Wolftdale1333-D667 เป็นระบบเสียงแบบ HD audio panel ต่อสายหน้าเคสแบบ AC97
        ไม่ดัง ขอถามคุณเด็กชายใต้ดิน ต้องเซ็ทในใบออสหรือปล่าวครับ ช่วยที

Comment

Originally posted by TONG_KHUM View Post
          ผมก็ใช้ Wolftdale1333-D667 เป็นระบบเสียงแบบ HD audio panel ต่อสายหน้าเคสแบบ AC97
          ไม่ดัง ขอถามคุณเด็กชายใต้ดิน ต้องเซ็ทในใบออสหรือปล่าวครับ ช่วยที
          ไม่ต่อเซ็ทแล้วครับ ถ้าเสียบข้างหลังดัง
          เสียบด้านหน้าก็ต้องดังเหมือนกัน เว้นแต่จะไปปิดมันในโปรแกรม ลองเช็คดูก่อนแล้วกัน..

อาจตอนส่งเคลม...อิอิ

Comment

ผมใช้ Wolftdale อยู่ก็ดีนะ ทำ bsel คล๊อคไป 2.66 เล่น cod4 ไม่มีแฮ็งค์เลย
            เรื่อง sound มันลด channel ลงใช่ป่ะ ผมใช้แค่ 2.1 เลยไม่ได้สนใจมันเท่าไหร่

Comment

แล้วมันดีกว่า conroe ยังไงเเนี่ย งง

Comment

มันรุ่นใหม่ก่าไง

Comment

conroe ก็รองรับ penryn นะครับ แต่ต้องอับ ไบออส ดูได้จาก เวบไซต์ผู้ผลิต

Comment

Working...
                  X