Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Hd3850 ยี่ห้อไหนดี แนะนำทีครับ ตัว 256 mb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Hd3850 ยี่ห้อไหนดี แนะนำทีครับ ตัว 256 mb

เล่น Hd3850 ยี่ห้อไหนดี แนะนำทีครับ ตัว 256 mb
    เอามาใช้ กับ จอ crt 17" หลังปีใหม่ผมจะ สอย แล้ว
    ขอ ถามไว้ คร่าวๆ ว่า ซื้อยี่ห้อไหนดี
    HIS , ซัพไฟล์ , power color

ปล.ใช้กับ amd x2 3600+@2.5 Ghz Ram 2gb @ 667 Mhz crysis high 1024 x 768 no aa จะ ได้สักกี่เฟรม ครับ

แล้วแต่สัดทา
    HIS สวด

Comment

น่าใช้ทั้ง 3 ตัว แต่ ประกันดีสุด powercolor มั้ง แต่ His Bundle น่าจะดีสุด แซฟไฟ ก็น่าใช่ โอยเลือกไม่ถูก อิอิ

Comment

HIS ซิครับ เย็นจับจิต

Comment

ยี่ห้อล่อตาล่อใจทั้งนั้นอ่ะ อิอิ

Comment

Originally posted by pakaho View Post
            HIS ซิครับ เย็นจับจิต
            นั่นมันตัว IceQ ไม่ใช่เหรอครับ มันยังไม่มีขายนี่ ตอนนี้มีแต่ตัวธรรมดา

Comment

ตอนนี้ผมใช้ 3850 power color เหตุผลที่เลือกเพราะประกัน com7

Comment

Originally posted by Some1 View Post
                นั่นมันตัว IceQ ไม่ใช่เหรอครับ มันยังไม่มีขายนี่ ตอนนี้มีแต่ตัวธรรมดา
                ใช่ครับ ร้าน cybey ก้อมีขายแต่เปนตัวทำมาดาไม่รุ้ประกันอะไร

ผมเลือก พลังสีเพราะ เคยใช้มาแล้ว4ตัวก้อไม่มีปันหาอะไร สบายใจ เอียงครับ อิอิ

Comment

Working...
                X