Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ NOTEBOOK คุ้มค่าคุ้มราคาแนะนำที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เข้ามาก็ถูกด่าว่า ควาย อะรัยว่ะ

Comment

555+

Comment

แล้วทำไมต้องมาด่ากันด้วยครับ ควายเนี้ย

Comment

Originally posted by narutoclones View Post
          benq s31 ตัวสีขาวอะครับ ราคาประมาน 25000
          ผมใช้ s32 อยู่ ราคามันต่างกัยแค่ core duo กับcore 2 duo 2.0 เท่ากัน กับแรม 1 ,2 Gb
          ส่วนต่าง8000 sadddddd เพราะพอผมใช้งานจิง บน xp dark กินแรม 750 Mb
          แต่ใช้งาน cpu ที่ 1.56Ghz เท่านั้นเอง performance ก็อยู่ระหว่าง 4-40% ไม่เคยเกินนี้

อย่าไปตามกระแสมากครับเดียวมันก็ตกรุ่นละ notebook แรงอารายมากมาย
          ไอ้พวกที่ซื้อมาแพงๆ บอกว่าเพื่อนเล่นเกมส์ผมบอกตรงๆครับ แมร่งควาย

เพ่ๆ ด่าเเรงไปหน่อยไหม ดุจัง(เกินไปด่าคนอื่นควาย) เเต่ที่เค้าซื้อโน๊คบุ๊คประโยชน์คือพกพาอ่ะ ไคจะยกพีซีและหน้าจอไปเล่นนอกบ้าน ไปบ้านเพื่อนต้องเเบกไปเเบกมา เกินไปเพ่เเก อีกอย่างนะ คนมีตังเค้าอยากได้อะไีรเค้าก้อซื้อเค้าม่ายได้ทำผิด ของดีมานก้อต้องเเพงช่ายไหมอ่ะ
          Last edited by boldboys; 23 Dec 2007, 19:25:50.

Comment

น่าสงสาร ควายไทย อะไรไม่ดีก็ด่าว่าไอ้ควายหมด

ใจเย็นๆนะครับ ^_^

Comment

Working...
            X