Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อการ์ดจอ เลือกประกันอะไร ดีที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อการ์ดจอ เลือกประกันอะไร ดีที่สุดครับ

ซื้อการ์ดจอ เลือกประกันอะไร ดีที่สุดครับ
    ARC ดีไหมครับ แนะนำให้ทีครับ

ณ นาทีนี้ ผมยกให้ ARC ครับ

Dcom ยิ่งนานวัน ก็ยิ่งกลิ่นตุๆ ขึ้นเรื่อยๆ เห็นว่าตอนนี้ลามมาฮาร์ดดิสก์แล้วไอ้เรื่องของวนเนี่ย

Comment

ARC กะ Synnex เท่านั้นที่ผมไว้ใจ

Comment

Synnex ครับ

การ์ดที่ประกันARCผมก็มี แต่ยังไม่เคยเครม เลยไม่รู้ว่าดีมั้ย

Comment

ใช้รุ่นเดียวกัน คนอื่นเขาบ่นมีปัญหากัน เเต่ของผมไม่เป็น มาดูอีกทีมันSynnex ต่างจากคนอื่น

Comment

ARC เขาดีจริง แต่ถ้าศูนย์นั้นไม่มีการ์ดตามที่คุณต้องการง่ะ(ถ้ามีก็แล้วไป)

ให้ไปเลือกกันที่รุ่นของการ์ดที่เล็งไว้ดีกว่ามั้ง จากนั้นค่อยตามด้วยเรื่องของศูนย์

Comment

Originally posted by dears View Post
              ARC เขาดีจริง แต่ถ้าศูนย์นั้นไม่มีการ์ดตามที่คุณต้องการง่ะ(ถ้ามีก็แล้วไป)

ให้ไปเลือกกันที่รุ่นของการ์ดที่เล็งไว้ดีกว่ามั้ง จากนั้นค่อยตามด้วยเรื่องของศูนย์
              เห็นด้วยครับ

Comment

ถ้าการ์ดแดง ผมเลือก Com7 ครับ

แต่เห็นราคา HIS ของ advice แล้วชักจะอดใจไม่อยู่........

Comment

ARC เหนือสุด
                  --------
                  และอีก 2 ค่ายที่สูสีคือ ซินเน็ค กับ คอม7 ครับ

Comment

Advice ทำพิษ

Comment

ศูนย์ ARC ในไทยอยู่ที่ไหนมั่งครับ ใครรู้บ้าง พอดีการ์ดผมก็ประกันของ ARC เหมือนกัน

Comment

Originally posted by manabi View Post
                        ศูนย์ ARC ในไทยอยู่ที่ไหนมั่งครับ ใครรู้บ้าง พอดีการ์ดผมก็ประกันของ ARC เหมือนกัน
                        -----------------------------------------
                        พันทิพย์ชั้น 2 ใกล้กับลานจอดรถครับ มันจะอยู่ตรงชั้นลอย(มีบันไดขึ้นไปนิดนึง)
                        -----------------------------------------
                        เรียกว่าชั้น 2.1 ก็แล้วกัีนครับ อิอิ

Comment

พันทิพย์ชั้น 2 ใกล้กับลานจอดรถครับ มันจะอยู่ตรงชั้นลอย(มีบันไดขึ้นไปนิดนึง)
                          เรียกว่าชั้น 2.1 ก็แล้วกัีนครับ อิอิ
                          ขอบคุณมากครับ

Comment

เมื่อก่อนผมจะเลือก Dcom ครับ ......

แต่เดี๋ยวนี้ Dcom ผมจะเลือกเป็นที่สุดท้ายครับ .....

Comment

Microware ขอรับ อิอิ

Comment

Working...
                              X