Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลงอยู่ในถ้ำ ...หาทางออกยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลงอยู่ในถ้ำ ...หาทางออกยังไง

ด่าน core ที่ต้องหาทางออกไปขึ้นเครื่องบินข้างนอกเองน่ะคับ ผมไปถึงห้อง control ของพวกเอเลี่ยนแล้ว..
    แต่ก็ยังหาทางออกไปเจออยู่ดี..
    ผู้รู้ช่วยหน่อยคับผม
    Last edited by bignote; 21 Dec 2007, 00:51:49.

ถ้ามีภาพปลากรอบจะดีมากครับ เพราะมันมีหลายจุดครับในด่าน Core หรือ ขอลายละเอียดมากกว่านี้นิสนึงครับ แต่หลักๆแล้วทางออกมันจะสังเกตุได้ไม่ยากครับ

Comment

ตรงนี้อ่ะคับ
      Attached Files

Comment

เอาใหม่ๆ
        Attached Files

Comment

ใครจะช่วยชั้นได้บ้าง..หลงมาสองอาทิตย์แระ

Comment

คืออยากช่วยนะครับ แต่ด่านนี้มันเอ่อ.... มันบอกไม่ถูกอะครับ มันซับซ้อนจัด แต่ที่อยากให้สังเกต คือตามผนังอะครับ มันมักจะมีรูอยู่ ให้ลองๆเข้าไปดูอาจหาทางไปต่อได้ครับ

Comment

Originally posted by bignote View Post
              เอาใหม่ๆ
              ห้องนี้ รู้สึกจะมีรูให้ไปต่ออยู่ทางขวานะครับ ขวามือของรูปนี้น่ะแหละ ตามซอกครับ

Comment

เลี้ยวไปมาแล้วคับ...ก็ยังหาทางออกไม่ได้อยู่ดี

Comment

Originally posted by bignote View Post
                  เอาใหม่ๆ
                  เด๋วลองดูนะคับ ผมก็อ๊วกแตกเหมือนกันคับด่านนี้

ลองดูดีๆคับ ทางขวามันออกไปได้นะ พอออกมาแล้วจะเจอกับ แท่นสูบยาวๆ มันจะแบ่งเป็น โซนๆ ให้เราไปได้ทีละโซน

ลองดูนะคับ

Comment

ด่าน Core หลอนสุดๆ เวียนหัวมากๆ ^^" เป็นชั่วโมงเหมือนกันกว่าจะออกจากนี้ได้นะ หุหุหุ

Comment

ด่านนี้แหละตัวปวดหัว= =

แต่ตอนนี้ดันไปติดไอ้ตรงพาเพื่อนไปผิงไฟ -*-

Comment

Working...
                      X